DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

30ha đó cũng đang đàm phán. Tầm nhìn Long Tân mở rộng lên 580ha hôm PCT Cường có nói với anh em

5 Likes

cút

6 Likes

Nó cần cân bằng giữa khả năng thực thi dự án, bán hàng, thương hiệu, quỹ đất, … nếu dic muốn vươn đến tầm vốn hóa của Vin
Cứ ôm nhiều đất chưa hẳn là tốt, nhưng tôi nghĩ cái này bác Tuấn quá lão làng rồi, cũng là sở trường của bác.

2 Likes

https://vietstock.vn/2022/06/quy-singapore-tro-thanh-co-dong-lon-cua-vhm-739-970810.htm?zarsrc=31&utm_source=■■■■&utm_medium=■■■■&utm_campaign=■■■■

Tầm này ae đi cày để có đạn mà xúc, sẽ sideway một t gian nữa để rủ bỏ. Thi thoảng rảnh lên chém vs ae cho zui :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Nhớ năm ngoái t8 bds mới lên tiếng. Còn bị vùi dập từ đầu năm luôn. :laughing:

Tin đang đc ém … hàng đang đc gom … ae tự hiểu … ai mất hàng rơi hàng thì kệ thôi … số giàu nghèo ở mỗi nhận định mỗi người . Còn giỏi trade thì cứ trade !

1 Likes

Điểm danh xem thời 3x có ae nào vẫn ở đây ko nhỉ. Kkkk

7 Likes

He he người đẹp rất dứt khoát và dõng dạc , tại hạ có lời khen :heart_eyes:

2 Likes

Mạnh mẽ dứt khoát.a cắm cờ nó giúp e rồi nhé

2 Likes

e vào lô đầu tiên từ khi sau chia giá 24 ạ

Chỉ số Vni sau 7 phiên tích lũy, rung lắc đến nay vẫn chưa mất một điểm nào khi giữ đc 1291. Nhưng sau 7 phiên Vni rung lắc thì dòng Cp BĐS bị tổn thất lớn khi có vài cp thủng đáy như Dxg, Drh; một số ngấp nghé phá đáy như NHA, LDG; nhiều cp rơi mất Ma20; ít ỏi cp nằm sát Ma20. Như vậy, cp BĐS giờ phụ thuộc lớn vào Vni: Nếu Vni tăng thì dòng BĐS tăng, nếu Vni về 1250 hoặc sát 1200 thì các cp hầu hết sẽ chạm đáy và tiếp tục thủng đáy. Vni quyết định dòng BĐS đoạn này

1 Likes

BĐS tạo 2 đáy thôi mà ae

Sóng 5 đến rồi nhé mọi người ơi

5 Likes

Nói như sác Bình thì thiên thời có đủ, chỉ chờ gió đông :laughing: Hiện giờ toàn thấy gió lào với gió mùa đông bắc :upside_down_face:
Tầm này trade khá nguy hiểm nhé, các dòng trend thì đã tăng mạnh, có khả năng đảo chiều bất cứ lúc nào, mà mấy dòng này đã xả rồi là muốn về bờ phải tính bằng năm. Thà là mấy f0 cứ cầm tiền mặt, đợi xu hướng dòng bđs rõ rồi giải ngân.

1 Likes

Bạn CT phân tích rất đúng khi tt chung uptrend, nhưng khi tt chung downtrend thì sai bét. Còn nhớ năm 2018 nhiều người theo sóng 5 lớn (bạn ấy hô sóng 5 lớn cả năm 2018, đầu 2019) của bạn ấy đã phải thua lỗ nặng, vỡ nợ, bán nhà.

28 chào bác

1 Likes

@SuperModerator cũng ôm Dig ah thấy rất hay vào xem pic

:flushed::flushed::flushed:

1 Likes

Công tuyền lý thuyết suông

3 Likes