DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

tháng 4/2018 thị trường downtrend, bác CT liên tục hô sóng 5 nhớn (tổ chức rất nhiều buổi off line ở Làng Sinh Viên Hasinco) làm nhiều anh em kỳ vọng mua, cắt lỗ liên miên. Đến đầu 2019 bác ấy thừa nhận ko có sóng 5 lớn thì anh em đã thua lỗ, mất tiền rồi

6 Likes

Con lợn này nó hô từ lâu rồi mà vẫn sóng “năm nớn” ae hi sinh vì mõm của thằng này quá nhiều

Bỏ cái sóng 5 này đi e gái công công này toàn chém thôi

2 Likes

Riêng dic thì big 4 mời vay mà còn chưa thèm vay

2 Likes

Chẳng biết đến bao giờ … thôi thì cứ chờ bác à…. :joy:

1 Likes

Công tuyền ca ra vát

Ông này k bit đếm hay s ó.
3 tới 4 chứ 5 đâu :rofl:

Bác nào văn hay góp ý cho chính phủ bỏ luôn cái phái sinh đi. Có ps như 1 sòng bạc quá làm ảnh hưởng đến ck cơ sở

1 Likes

Tôi gặp đc em rồi, dễ thương lắm.
Sau khi gặp em ý tôi quyết tu tâm dưỡng tính chỉ thương nhớ mình em thôi.
Cám ơn ông bạn há. kkkk

3 Likes

Sóng vs sánh
Nóng vs nánh
Móng vs mánh
Oánh vs đấm
Thôi bỏ đi, tốt rẻ cứ múc
Chờ ngày rõ ràng, được giá
Hết…Kkkkkk

2 Likes

Okay bạn.
Sau câu chuyện của bạn mình cũng có niềm tin là ở trên f bên cạnh mong ước đổi đời, niềm đam mê đầu tư… thì vẫn còn những chuyện tình đẹp như bạn.
Mình sẽ luôn dõi theo bạn và chúc bạn hạnh phúc nhé

2 Likes

Khu màu đỏ này là khu DIC đang đàm phán mua lại

14 Likes

Chào các Mod @Suzy @SuperModerator . Thành viên @Monkey2022 liên tục quấy rối trong các Pic của DIG và CEO bằng những từ ngữ tục tiễu và mang tính đả kích cá nhân, tập thể. Có tình gây war trong diễn đàn
Mong các Mod hỗ trợ, em xin cảm ơn!

7 Likes

Đàn bà vậy.em ấy là chủ pic.có quyền quản lý pic của mình.vào nói nhăng nói cuội thì em ấy nhờ mod can thiệp là đúng rồi.

Chúc phúc cho người khác thì mình cũng được hạnh phúc nhé! Chúc bác cũng tìm được mối tình đẹp trên diễn dàn này. Haha

1 Likes

Dạ em cảm ơn bác.
Em tuổi còn nhỏ nhiều khi nhiều năng lượng, nếu có làm loãng topic mong bác bỏ qua cho em
:sweat_smile:

Đội quân nick gà con ra tay bảo vệ người đẹp nào

1 Likes

A hùng bảo vệ mỹ nhân nó phải thế :star_struck:

2 Likes

Gà con nhưng toàn tay to cả nghĩa đen và nghĩa bóng :))

1 Likes