DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cho bọn chim lợn sủa vài hôm. Ko bọn nó trầm cảm :rofl:

1 Likes

K hiểu s nhiều gà cỡ z :rofl:

1 Likes

uh em

khi hàng chủ yếu nằm trong tay tổ chức vol sẽ nhỏ, trong tay nhỏ lẻ nhiều thì giá nào vol cũng sẽ dàn hàng ngang.

Thay mặt cộng đồng ndt DIG chân chính mời ae CHIM LỢN li beer lấy sức líu lo… " vất vả cho ae 2 tháng nay r"… Khà khà

11 Likes

Bia này nặng lắm, 1 chai e say cả giận

2 Likes

Giờ thấy chim lợn ko chửi nữa, mời beer lấy sức chim tiếp hợp lý đó bác.
Nghĩ mà thương mấy ẻm chim lợn.!

3 Likes

Chim lên nào các em ơi, hai ba nhào zô chim

3 Likes

độ còn có 5% th bác… chưa nặng bằng mấy a rượu vang 14-18% … khà khà

2 Likes

Báo này đăng chắc uy tín các bác nhỉ…Ba dấu hiệu cho thấy lạm phát toàn cầu có thể đã qua đỉnh - Nhịp sống kinh tế Việt Nam & Thế giới

Bây h chim nó vào, các bác chỉ việc bảo là tôi thèm bị úp bô, thèm bị đu đọt, mong đc a7 úp bô đấy, thì chúng nó còn lý do j để chim nữa, cãi nhau mà làm j

2 Likes

Thương ghê … các e nó cũng vì cơm áo gạo tiền ý mà bác

2 Likes

E chỉ nói 1 câu này: nếu tôi chết hãy chôn tôi ở đất long tân… Tử thủ cùng thầy A7

3 Likes

Đoán làm j ô, ôm chặt, vào sóng tăng chả biết đâu mà lần

1 Likes

Hay

3 ngày thì không nói, chứ 3 năm nữa thì khó có con nào hơn DIG bác nhỉ.
Tiền vẫn bơm mạnh. Làm gì cho lãi hơn đất ven

3 Likes

Hậu quả của dùng margin ko đúng+ nhảy ra nhảy vô đây các bác—> bác này quá kinh. Chia 7 tài khoản
Kinh nghiệm là nằm ở DIG thì nắm im các bác ạ

Vùng này múc thêm đi tb giá đi a Tư, q đua đỉnh lâu rồi, scr a hold cũng xa bờ dzu, kkkkk

Dầu tăng => cổ phiếu dầu tăng
Đường tăng => cổ phiếu đường tăng.
Gạo tăng => cổ phiếu.
Gạo tăng Bất động sản tăng nhưng cổ phiếu bất động sản giảm sàn ???
Vô lý nên mình cứ ôm cổ bất động sản chờ ngày có câu trả lời hợp lý … Điếc và múc. :muscle:t2::muscle:t2:

5 Likes

Margin đã lỗ là lỗ kép. 8 đồng vay 2 giảm 1 nửa cắt ra 5 đồng trả 2 còn 3 thì chỉ vay thêm được tí ti nữa thôi. Nhảy ra nhảy vô là chết!