DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chỗ này án ngữ hơi xấu mua lại quá tuyệt vời

Ae đầu tư hạn chế vay mượn, có vay thì vay từ bên ngoài chỗ bạn bè, người thân, lãi thấp, cầm lâu được. Đầu tư mà cứ đồ ăn sổi, ăn nhanh chết đấy.

1 Likes

Cập nhật mới:

Anh em nghiên cứu để ko có gì phải sợ, đặt cửa bds là đặt cửa tăng trưởng gdp duy nhất của đất nước.
Mời ae đối lập đưa ra quan điểm , phân tích

2 năm qua, sau dòng Louis thì dig ceo là dòng ăn sổi ăn nhanh đấy bác, so với cp ăn chậm thì giờ vẫn lãi mà.

Đất tăng thì ok, nhưng mà Trung Quốc đòi sang múc nhà Việt lấy vk Việt thì…

Ns thế! Dầu khí đang ăn sổi đấy hay bác định ăn dài hạn?

Rep cl làm j cho nhọc z bác.

1 Likes

E dòng nào cũng dc, có sóng là cưỡi thôi bác

Dài hạn với cp lãi, ngắn hạn với cp lỗ

Chúc may mắn nhé.

1 Likes

Ok bác. Tôi ko biết hắn là cl, dnay bỏ qua vĩnh viễn nên thấy pic sạch sẽ hẳn. Kkk

1 Likes
  • VN gái xinh, lại còn rẻ + đất rẻ; chỉ sướng mấy thằng tàu khựa thôi
  • Nó nghèo đói ở TQ cầm mấy tỷ vnđ sang vn là lấy được vợ đẹp, mua được đất rộng ở cho sướng

Đất tăng nhưng doanh nghiệp bds không ra nổi hàng. Bác ngây ngô hay cố tình ngây ngô vậy?

1 Likes

Xem này chưa bạn, bản tin IR Q1 của DIC

2 Likes

Không ra dc mãi mãi ? Mà thôi chim lợn như ông tôi ko tiếp …

Ừ đúng rồi bạn! Đừng có mua nhé, đợi cua được làm thành món xong dọn lên bàn mình chia lại cho bạn ăn

1 Likes

Toàn mấy nhóc T+ lìu tìu vào phá pic của ae đầu tư dài hạn vào doanh nghiệp bds.
Về khối lượng dự án và tiềm lực tài chính , tiến độ triển khai rất rõ ở báo cáo ir quý 1 rồi.
Ra hàng không phải lo vì thiếu cung, tầng lớp trung lưu gia tăng nhanh, kt đất nước phát triển, thập kỉ ô tô…đều ủng hộ

2 Likes

Haha ai kêu DIG của các bác ngon quá làm chi!
Thử thời của ôi, của lỡm thì ai mà bỏ thời gian đào bới, xào nấu tin cũ, cật lực đi chim hòng mua giá rẻ

3 Likes

Toàn lũ T+ nay được mai mất ấy mà, nói câu nào cũng thấy ngu, coa biết phân tích dn đâu

3 Likes

Chúng nó đang bảo sóng dầu 3 năm đấy. Chắc giá dầu lên 1000$/thùng…:joy:

3 Likes