DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Em xem rồi. Vẫn mong Long Tân gpmb nhanh. Quý 2 chắc thêm được một hai chục ha nữa.

2 Likes

Chúng chim để mua rẻ không được thì cầm tiền cũng cóng ngay ấy mà.
Mà hình như một số mem mới cũng đào ngủ rồi bác nhỉ, còn thấy mấy ae từ topic của bác DIG-DIG-DIG là đi theo tới giờ nhỉ
Giàu sang rõ ràng chỉ giành cho thiểu số mà

2 Likes

Vẫn còn đây cụ

1 Likes

Trước thấy 1k người online trong phiên trên f247. H chỉ còn 4-500 kkk

2 Likes

Quật cường quá men. Kkk

1 Likes

Dầu mà 1000 u chắc ae về đi bộ ngậm ko khí sống qua ngày chứ khác j ngày tận thế

1 Likes

Ae cổ đông DIG chỉ cần làm một việc là sống dai sống khỏe còn lại 2 cha con Chủ tịch làm hết rồi.
Người thì ôm đất toàn chỗ đẹp, tầm nhìn thập kỷ, xin là có.
Người thì cầu thị nhưng vẫn phát triển đúng định hướng của tiền bối.

3 Likes

Lúc lên 11x là đã x3 rồi ( vì lúc đó tôi mua đuổi nên TBG gần 40 ) nhưng mà bán DIG đi thì mua con gì, ôm vài năm ăn trọn chu kỳ mà cụ

2 Likes

He he pic nay chim quạ mỏi mõm rồi yên bình nhỉ :rofl: thế này có phải vui ko

3 Likes

Giá dầu tăng quá là dễ rơi mạnh như hòn sỏi, vì giá nguyên liệu phá nát nền kt là mất cầu luôn, chi phí lưu kho lớn dẫn đến giá dầu âm

1 Likes

Tầm nhìn thôi bạn ơi, tôi cũng âm hơn nửa chục :garlic: mà có màn đâu, giờ có lãi chục :garlic: như hồi cuối năm ngoái tôi cũng có bán đâu.
Giờ giá rẻ tôi lại mua được nhiều cổ hơn còn sướng nữa là

6 Likes

T thấy ông hô hào khoẻ nhất ấy, kaka

1 Likes

Mai nga đình chiến thì dầu chạy đi đâu các cụ :scream:

1 Likes

Oh có bác vào hđqt thì còn bay xa nữa kkk

1 Likes

Nó chưa về ngay đâu. Chỉ là lái nó ăn đủ rồi nó xả bô thôi. Khi nào hết chiến tranh thì dầu phân sẽ nhập trại :rofl:

1 Likes

Cái này gọi là gặp đúng người thắng 1 đời

1 Likes

Tầm nào tiền đấy :heart_eyes: cứ để thiên hạ họ khôn mình núp lùm là dc , lên xuống nó quá bình thường nhưng đường dài như ae mình điếc miễn nhiễm lúc giàu khéo chúng nó ngơ ngác lảm nhảm :)) tại sao thiên hạ họ giàu

1 Likes

Sóng dầu 3 năm…:scream:

1 Likes

Tản mạn ngoài lề tý đi :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

E ghét mấy đứa mua cổ công ty dầu khí mà chả hiểu gì về bản chất chế biến của ngành dầu xứ VN, chả hiểu gì về công ty chỉ đánh cược vào giá dầu lên mà tự xưng là nhà đầu tư mới nhục chứ.
Đem W.Buffet ra ví dụ, ông ấy mua cổ cty dầu vì chiến tranh cty bị bán dưới giá trị chứ mua vì cược giá dầu tăng giảm đâu.
Chán bọn đó, sắp bị treo cổ đến nơi rồi, không sống hết tháng Bính Ngọ này đâu

8 Likes