DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Có khi vào trại cũng phải phân lô bán nền thì bds lại lên ngôi :heart:

2 Likes

Việt nam còn phải đi mua xăng,mua dầu giá dầu cao đc hưởng lợi tý hàng tồn kho. Chứ ngành dầu khí, và trữ lượng dầu ở vn ăn thua gì đâu

2 Likes

Thôi đi nè, chém vừa thôi, có khách gọi, đợi chạy cuốc xe cái nhé

2 Likes

Kkk bác cứ đùa. Cá mập hốt hết hàng họ f0 rồi người ta buồn đấy

3 Likes

Vâng bác, chỉ có nằm im chịu trận, âm dương dung hoà không màn xanh đỏ, ngành nào tăng thì cứ tăng, ăn được từng sóng, mua đúng đáy bán đúng đỉnh thì tỷ phú chứng chắc nhiều nhất thế giới mẹ rồi chứ đâu có vài ông già

4 Likes

Vấn đề của các bác là luôn nghĩ thiên hạ chim lơn mình. Nếu năm nay hoặc năm sau cổ phiếu bác nắm giữ break lợi nhuận thì thiên hạ sẽ fomo vào mua, còn chừng nào đất vẫn để cỏ mọc thì chừng đó bác tự biết vận động của cổ phiếu luôn.

Chợ gần nhà bác bán rau bn tiền rồi? -.-

1 Likes

Ở đây có ai khuyến nghị mua 1 tuần hay 1 tháng đâu, các bạn loạn chưởng mua 3 ngày vào đây làm gì ,khi nào đến 2024 mà lỗ hãy chửi chứ

1 Likes

nó phải đợi báo cáo tài chính ,ra lãi cả nghìn tỉ 1 quý mới vào mua bro ạ

1 Likes

Chính xác đó, tớ sẽ chờ bctc tương đối khá sẽ tham gia. Tớ sẽ chờ tốc độ ra hàng mạnh đem lại lợi nhuận 2-3k/ năm sẽ tham gia. Tầm nhìn của tớ “ngắn” lắm nên chơi an toàn vậy thôi.

Bữa trước tôi đọc bài báo bên topic dầu của BSR, trong đó có ý là nội bộ doanh nghiệp hạn chế mức tối thiểu hàng tồn kho, chắc nó cũng biết là bán nhanh chứ ôm mìn thì chết mất xác, vậy mà chúng cũng dẫn chứng và lùa được mớ gà.

1 Likes

Thế bạn vào đây để làm gì

1 Likes

Năm 2014 shack Phú sunhose mua mảnh đất 1000m đất xây toà nhà văn phòng sh Trần thái tông HN giá 18 tỷ , năm nay 2022sau 8 năm ae thử xem mảnh 1000m đó trị giá bao tiền nhé

1 Likes

vậy quan điểm mình không giống nhau nên không nói chuyện được với nhau đâu , thế nên không cần trả lời tôi nữa nhá ,.

3 Likes

Nhà tôi tự trồng rau ăn thôi, không có tiền mua rau, tiền mua đất hết rồi, ăn ít chút cũng được mà đất nhiều để con cháu đời sau nó không chửi haha
Chỉ biết là hạt giống tăng giá gần gấp đôi rồi

3 Likes

Mình vào đây để cập nhật thông tin các doanh nghiệp nói chung, cũng có nhiều pic khác phân tích khá hay về triển vọng ngành nghề của họ. Còn tớ vào pic DIG để xem có thông tin gì mới về tiến độ bán hàng, gpmb không? Bạn Daongoc lâu lâu cũng có tin hay ra phết!

He he đến hôm nay nó lòi nguyên cái đuôi là cl rồi :joy: la liếm ở pic này cũng lâu rồi đấy

Quyết với Dũng phân lô hết rồi, mấy ông học vấn cao mà vô sau phải mang hết tiền “tiết kiệm” vô nạp lại để mua được chỗ ngủ ngon

1 Likes

Bạn hoàn toàn có thể kiên nhẫn đợi nó phá đáy để tham gia vì khi đó giá rất rẻ. Cổ BDS đang manh nhá phá đáy rồi đó, đến khi tt chung quay đầu giảm là nó phá thôi. Hôm nay DXG, DRH đã thủng đáy; LDG, NHA đang mấp mé phá; nhiều cổ BĐS khác đang xu hướng yếu. Cổ chạy theo dòng mà.

1 Likes

Đọc tin tìm hiểu là tốt nhưng toàn nói tiêu cực nói xấu thì lại là vấn đề khác rồi