DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Quyết với dũng tuổi gì so với chị hằng​:rofl:. Thích thì chị lại thầu lại giá cao hơn :crazy_face:

1 Likes

tay này em để ý lâu rồi bác ạ …nên em có thèm tiếp đâu ,nói chung anh em diger biết mặt nhau hết rồi địch ta biết hết ấy ak

3 Likes

Nó chắc cũng nghe upbo múc dig lướt lát chắc cũng ăn trái đắng quá rồi , lò dò lúc nào cũng sợ dẫm cứt :dog2: ý mà

1 Likes

Đánh đấm chán chê đi rồi mang tiền nộp vào đất của bọn anh. Cũng thế thôi chốt lởi xong cầm tiền cũng phải mua tiếp ah

đã ra chiến trường muốn lấy thành của địch thì cũng phải chấp nhận địch lấy thành của mình , khóc lóc kêu gào chửi rủa ,không giải quyết được gì đâu ,lại còn hèn người đi ,

1 Likes

PGS.TS Trần Đình Thiên là Viện trưởng Viện Kinh tế Việt Nam đã phát biểu tại diễn đàn kinh tế Việt Nam, có sự góp mặt của nhiều trưởng tổ cố vấn kinh tế thủ tướng TS. Nguyễn Đức Kiên và nhiều nhà kinh tế học khác

Có nét tương đồng với lý luật kinh tế của thầy Tuấn A7.

• Chấp nhận lạm phát cao để bơm tiền thúc đẩy nền kinh tế
  • Việt Nam đã chậm chạp trong việc giải ngân vốn đầu tư công và gói kích thích kinh tế
  • Tiếp tục bơm tiền qua nhiều kênh kích thích nền kinh tế, đây là cơ hội vàng để Việt Nam bứt phá thăng hạng trên trường quốc tế.
12 Likes

Nhìn về đằng sau ảe đã cùng trải qua chục phiên sàn. Nhìn về phía trước, DIG còn:

• Chia cổ tức, phát hành thêm
  • Ra hàng liên tọi từ h đến 2025
  • Đầu tư công sắp giải ngân, vành đai 3,4, cao tốc, DIG đều đang có phần
  • Ngân hàng khả năng nới thêm room tín dụng
  • Nhà nước đối mặt với lạm phát giá đất các nơi còn tăng cao
  • Dòng chủ lực dẫn dắt VNI vượt 1500 thăng hạng ttck VN
  • Ghế ít đít nhiều bởi FLC, DXG và nhiều mã vớ vẫn khác cùng ngành đều làm mất niềm tin nơi cổ đông. Quỹ to, quỹ nhỏ thêm DIG vào danh mục
    Trận này nhất định thắng to, chỉ chờ cho gió đông nổi lên nữa thôi.
13 Likes

Chúc mọi người ngày mới vui vẻ, giao dịch thắng lợi nha

11 Likes

Thầy A7 đã nói:

DIG đã xác lập cùng đáy rồi!

17 Likes

Ngày mới tốt lành em nhé!

Sáng ra đã tiếp động lực cho mọi người rất nhiều! Cám ơn em!

2 Likes

Trả giá cho thành công bạn chỉ mất tiền
Nếu không dám trả giá cho nó bạn mất cả cuộc đời.

DIG con đường dẫn đến giàu sang!!

1 Likes

Nay vượt 1300 Bds nổi sóng vì đã bị kìm kẹp lâu rồi

1 Likes

Nói thì đụng chạm nhiều ae tuy nhiên xác định là ko có sóng BĐS đoạn này. Nhìn cổ khác chạy ầm ầm cổ đất cứ đi vào lòng đất mà lòng đau như cắt.

Dấu hiệu tạo đáy. Đông ng thì dấu hiệu đỉnh ngắn hạn

1 Likes

Sầu riêng thơm ngon mời bạn ăn nha, tui đây không chờ bạn nữa. Giờ tui ăn liền. Mời bạn nha

12 Likes

VNI cản ngay trên đầu. Sau 1 pha sập mạnh còn lình xình chán cân bằng cung cầu.

Hơn 10nam trên ttck tôi chả biết kháng cự hỗ trợ là cái mẹ gì. Lí thuyết này là lú thuyết của ng nghèo thôi

3 Likes

Điểm danh cái rồi lại lặn :smiley: chúc anh em ngày mới vui vẻ.

4 Likes

Ngày mới vui vẻ bác, vẫn theo các bác :grin:

1 Likes

Đợt này e nghĩ còn đốt lò nhiều nữa chắc tới tháng 12. Đốt xong nghỉ ăn tết