DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tâm lý quá thì xem như mua mảnh đất.Để đó 1 năm sau rồi tính.Đừng ngóng bảng hay ngóng 4r nữa.Lời ra tiếng vào dễ lên thì hưng phấn,xuống thì lo âu.

#đất bà rịa vũng tàu ngày càng hot

1 Likes

chính vì xác định là đầu tư thì k cần ngày nào cũng hô hào trong 4r như này, nhiều khi nghe hô mãi cảm thấy nó nhàm chán, thậm chí tự nhiên lại nghi ngờ chính mình.

Cũng để luyện bản lĩnh của mình đó bạn.Kiểm soát tâm lý là điều quan trọng.Ai có làm gì thì cũng kệ họ.Tin và nắm giữ,còn nếu tâm lý còn hoang mang thì niềm tin chưa đủ.

nhất trí, nhưng nếu đã có niềm tin như thế thì nên đóng pic để bớt kêu gào, còn thông tin của dic thì k chỉ có tại pic này, ai quan tâm thực sự đến doanh nghiệp có nhiều cách để có thông tin.

Mỗi người có một chính kiến và quan điểm và cách thể hiện riêng.Không ai giống ai nên nếu hay thì tiếp nhận không hay thì bỏ qua.

1 Likes

Ngày mới vui vẻ e nhé

2 Likes

15 Likes

Em vẫn đang theo cùng các bác! Chúc các bác một ngày tốt lành.

2 Likes

Hình như em này cũng đi học lớp Cốt chinh mà, sao lại xuống sông tắm thế!

Để xem vĩ mô nó ntn đây

Ngân hàng kêu la vì tiền bơm thẳng ra thị trường qua đầu tư công. ko qua ngân hàng. Nó là cô gái đỏng đảnh cái gì nó cũng la đc ấy mà

1 Likes

Thừa thì lại giảm lãi suất huy động thôi, kaka

1 Likes

Anh em nhớ là. Sau 5 tháng tỷ lệ giải ngân đầu tư công chỉ mới 22.x% trong khi tăng trưởng tín dụng các ngân hàng đã đạt 7.7% mức tràn năm nay là 14%. Các ngân hàng lo ngại không cho vay được tiếp nên liên tục nộp đơn xin nới room.
Tiền chưa đầu tư công đã kịch trần room cho vay. Thì năm nay bơm khủng lắm

9 Likes

Bác xem lại đi tôi thấy là 3 cha con CT đấy. Một trai và 1 gái cùng ở DIC. Haha

2 Likes

Trâu buộc ghét trâu ăn?

nhiều người vào đây gây gổ với cổ đông DIG để mục đích làm gì nhỉ? mà có trách cũng nên trách số đông cổ đông DIG đi cà khịa các cổ đông khác, ví dụ thằng Gacondautu đi cà khịa GEX

Thế 1 ngày chúng nó lên 80 pic cà khịa cổ bđs thì sao?

2 Likes

tôi cũng từng là cổ đông DIG theo dõi DIG từ hồi giá 3x thì tôi không lạ nhiều anh em ở đây. Hãy cứ tự đánh giá lại mình xem vì sao nhiều thằng nó vào chim lợn mình vậy

Cứ đánh lên đánh xuống thế này chỉ tổ béo T+