DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tầm này phải đợi tin vĩ mô mới phi được bác.
Tốt nhất là có tin về dừng war, hoặc cung dầu tăng, cung lương thực tăng để dòng tiền đảo chiều.
Trước đó nếu có tin chốt ngày cổ tức và báo cáo tài chính quý 2 siêu tốt thì tôi nghĩ có thể tăng trước 1 đoạn. Muốn phi mạnh chắc phải đợi quý 3.

Bố đang nói nay bds dậy sóng bị đè lâu rồi mày cứ mồm hô phải cơ tiền báo lãi mới chạy thế để lên 9x bctc đẹp mày lại hô à

nhiều khi không hiểu cái bọn này, tự cho mình là đúng, thích phán xét người khác nhưng lại chửi khi họ phán xét mình, Xù lông như con nhím, chỉ biết tự vệ không biết tấn công

Thôi sr ae m k bàn luận với bọn chỉ muốn ăn trên đầu ae nữa. Stop.

50 k mua đợi quý 2 báo lãi 95 vào mua nhé…

1 Likes

Ok bác e k nói nữa. Sr bác

đến cả người vào khen cổ nhà mày mày còn đéo nhận ra thì thảo nào chúng mày chỉ toàn kiếm hiềm khích cho cổ đông ngành khác?

họp nào các cụ

2 Likes

Rẻ rúm quá chúng nó tranh nhau mua thôi chứ có tin gì đâu bác ei
Kkkkkkkk

3 Likes

E chỉ đang nói vấn đề nó cứ hô sóng bds quý 34 chính chúng nó mới là bọn đợi có tiền vào húp tí. Ae ở đây đang mua ts giá rẻ cầm theo năm k tính sóng mà nó còn sủa mình. Thôi nó đại gia của nhà nó hết bác ạ cứ cho nó đi cao đà luôn

1 Likes

Bớt nóng và tạm thời dừng comment được rồi.

1 Likes

NGON QUÁ ANH EM ƠI!!!

10 Likes

Chim lợn ko thấy ra khỏi hang. Các digger chửi nhau loạn chưởng😱

3 Likes

chửi nhau mà làm j nhỉ

2 Likes

Mỗi người mỗi quan điểm,ae cầm dài cũng k nên quá nặng lời với mấy ae T+.có thể đoạn này lên xuống nhiều nhịp họ đánh T+ đang có lời nhưng bất ngờ họ vào sai nhịp lúc đó họ sẽ quay về trường phái đầu tư lâu dài thôi.
Còn mấy ae T+ ăn đc vòng nào thì hay vòng ấy đi.đừng dạy khôn người khác.nhiều người họ nhiều tiền nhưng họ k có nhiều thời gian canh bảng điện tử hàng ngày đâu.
Đừng chia sẻ cách chơi T+ ở pic khuyến nghị ae cầm dài.
CL thì mãi là CL ae k cần tương tác nhiều chỉ cần quăng cho nó trái bơ và cái cờ là nó tự khắc đi ra.
Ae có thể ngó qua pic CEO xem cách ae Ceoer đối phó với CL nhé.

4 Likes

Bds nay khởi nghĩa rồi lác đác có con ce. Ae chửi nhau làm gì :zipper_mouth_face:

3 Likes

Chúng nó thấy rẻ lại múc làm vòng mới đấy đô đốc
Tôi thấy chưa có tin vĩ mô gì lớn đáng kể.
Thà tăng ít mà tăng đều, liên tục thì t+ nó mới nản, chứ cứ định kỳ đánh sàn xuống như thế chúng nó bu vào như kền kền ăn xác ngay :grimacing:

3 Likes

Toàn T+ thôi ông bạn, chúng nó ăn xong lại chửi ae mình đầu tư là ngu có đáng buồn ko…:disappointed:

2 Likes