DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thầy cũng đến cạn lời vs CT rồi.trừ những vấn đề liên quan đến nôi dung live stream ra thì vía CT nặng quá.lần nào live stream là cp CEO vs DIG cắm đầu.
Ai đó góp ý vs CT thẳng thắn đi.xin anh đừng live 1 năm nữa.cuối năm mỗi người gửi anh ấy 10 cổ :))

3 Likes

Tôi mua CP thực tế đôi khi có câu A7 nói nhiều khi con quên pass để vào coi , tôi từng như vậy , tại năm vừa rồi biếb động lớn quá nên lục lại pass vô lại , chứ đúng ra là không vào rồi đó kaka

Chuẩn rồi, mấy người đầu tư đàng hoàng mà quan điểm trái chiều, nói dăm câu ko hợp họ bỏ đi đầu tư hàng khác thôi, ảnh hưởng gì đến ai đâu, cơm ai nấy ăn.
Còn mấy thằng lúc nào cũng hiện hồn về chim lợn thì 1 là tụi mới chốt lời xong muốn cover lại hàng rẻ, 2 là tụi nào có thù hằn cá nhân, thù hằn tổ chức, cố tình vào phá cổ phiếu gây loạn thôi.
Tôi bơ hết mẹ cho lành, thích thì spam phá forum luôn cho vui kkkkkk

1 Likes

Haha, trước tôi hay vào kênh bác CT xem vì có những buổi live với A7 để đúng ngày (những kênh reup thường ngày giờ cố tình ko để hoặc để sai câu view), chứ tôi ko nghe các phân tích kỹ thuật của bác CT. (Tôi ko nói bác CT kém, chỉ là tôi hợp kiểu đầu tư của A7 hơn)
Cũng ko muốn nói xấu bác CT tại thực ra CT cũng ko chim lợn gì DIG,CEO, chắc đợt rồi ổng hô cắt kỹ thuật thôi. Mà vía bác nặng thật, hahaha, bữa anh em nào nói tôi ko để ý xong mới thấy đúng khi nào CT Live thì sàn thật. :rofl: :rofl: :rofl:

Thằng nào CL rõ ràng là tôi block mẹ nó luôn. Bực nhất là mấy thằng xăng pha nhớt kìa

1 Likes

Thấy bảo trực tuyến có tin gì hả các ae ?? Quay xe à ??

32 Likes

Ngân hàng cho vay tẹt ga thầy ơi

16 Likes

Ocean Bank, Standard Chartered, HongLeonbank, VIB, Vietcombank, SCB, OCB, Vietbank,… room cho BĐS còn lớn lắm

13 Likes

TĐ nói gói hỗ trợ chưa giải ngân và sẽ giải ngân thầy ạ. Em xem cả buổi sáng. Haha

7 Likes

Cụ post cái này lên làm gì?
Tự dưng đi PR cho họ à?
Xóa đi, nhìn hãm

Ngân Hàng họp, hé cửa cho các doanh nghiệp có nền tảng, dòng tiền tốt vay tẹt ga. Hàng ngon lại càng ngon hơn

6 Likes

Vậy là xả còn sớm hơn dự định, tôi còn nghĩ phải vài tháng nữa cơ, chắc mót quá rồi kkkkk

1 Likes

Nay DIG có cái gap, tối CT live thì mai tụt về lấp gap r lên dần thôi :33

Chưa thấy tin gì về trái phiếu doanh nghiệp nhỉ. Cần thêm động thái trấn an phát hành trái phiếu nữa thì ngon hơn. BĐS khỏi lo vấn đề tiền rồi, chuẩn bị phi kkkkk

Cắt là đúng. Vào mã khác chứ ôm lâu chôn vốn bác ơi

Chiều nay TĐ sẽ trả lời chất vấn thầy ạ. Lại hóng cả chiều nữa. NHNN sẽ nới rum để gói tín dụng rẻ bơm ra nền kinh tế. Haha BĐS có khi lại phi ngay không cần chờ quý 3;4 như mọi năm.

4 Likes

Mà DIG rõ đang tạo mô hình 2 đáy đi lên mà broker nào cũng hô đi ngang thế nhỉ

câu chuyện vui thôi bác ạ, anh em vào chửi cho xôm

Bộ trưởng bộ Tài chính Hồ Đức Phớc đã trả lời trước Quốc Hội: Không siết Trái phiếu Doanh nghiệp BĐS, chỉ rà soát chặt chẽ đối với DN nào sử dụng sai mục đích. Tổng lượng Trái phiếu phát hành tương đương 15% GDP, thấp hơn các nước trong khu vực, nằm trong tầm kiểm soát, mục tiêu 2025 lên 20% GDP

6 Likes

2 Likes