DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cứ im im mà ăn, có tiền là nhận đc sự tôn trọng của nhiều người. Đằng này có tiền (T+ thì ko nhiều), nhưng lại bị coi thường…

1 Likes

Mày oc qúa nếu tao đưa ra đầy đủ mày cút mẹ mày nhe chịu k có 20k tao làm gì phải photoshop nc ngu vc

Ok bác đúng em sai , khỏi tranh luận loãng pic .

Cái lụm mía

Dù có vật đổi sao rời thì mấy thằng bẩn vẫn cứ hôi rình thôi bác. Lợn vẫn hoài lợn mà

Dic khi nào mới trả cổ tức vậy a7??

chờ cú hích từ Đầu Tư Công, chờ mòn mỏi lắm rồi. BĐS BĐS KCN chạy trước tin đi nào

T+ cũng là một cách kiếm tiền. Nhưng T+ lại coi thường đầu tư dài hạn thì nhân cách vứt đi…

2 Likes

Phải khai thông huyệt đạo gấp Thầy nhỉ!

số đông là những ai mà bác liệt kê được những tận 1 người

T+ là bọn sáng nhổ chiều liếm nên chúng nó trở mặt nhanh lắm :rofl:

3 Likes

Bạn cứ yên tâm đi dân T+ nó nhảy 10 lần thi cho dù 9 lần đúng 1 lần sai cũng đi hết

Nếu mà T+ mà có ăn thi ai cũng giàu rồi kaka

2 Likes

Qúa bức xúc Thầy ak,quy hoạch gì mà toàn làm ngược,hạ tầng chưa có đã xây tứ lung tung,nhìn lại khu phố cổ Pháp người ta quy hoạch từ tận tít năm bao nhiêu mà tầm nhìn đến giờ vẫn chưa vấn đề gì mới thấy nhà mình bất cập ntn.

bạn vào mấy pic của Nguyễn Cường đấy, nhiều lắm, liệt kê không hay ho gì

Nó nhảy bao nhiêu lần kệ cmn, mình đâu cấm được. Nhưng có kẹc gì mà cứ hay thể hiện,spam liên tục

Thành quả t+ 9 lần sai 1 lần đúng đây cụ kaka

1 Likes

Cái đậu móa, lại tối nay à :joy:
Có ai khắc tinh cha này không làm lễ giải hộ cái kkkkk
Đùa chứ CT trước cũng trong nhóm DIG, CEO hay đi nhậu với team A7 mà giờ quay đi quay lại bị anh em chửi bới coi như phản đồ, hung tinh thế này :slightly_smiling_face:

Bảo sao dạo này lắm thằng chin lợn vào chửi bới gây gổ quá nhiều :rofl:

Ck có cái hài là cả ông mua và ông bán đều luôn nghĩ mình đúng. Khi tất cả các chiên za ôm tiền hô tin xấu hô ko an toàn… nó lại sẽ lù lù phi lên lớn dần thành sóng thần

38 Likes

Nó lại suy nghĩ khác , nó cứ CL hoặc comen cho ai đó yếu gan mà bán thì nó mua rẻ lại đc

Chứ giờ nó k thèm thi nó cl làm gì đúng k ?

Như ông với tui nếu k thích món đồ gì mình sẻ không quan tâm , mà nếu thích thi tự động sẻ tìm cách mua thôi kaka

Tụi nó cũng vậy. Nó sẻ làm thanh lọc bớt những dân T+ yếu tim , và dần dần hình thành 1 bộ phận đầu tư thực thụ

Minh suy nghĩ vậy cho nhẹ lòng