DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ck là kì vọng tương lai mà.
Giá luôn đi trc.

34 Likes

Quan điểm của mình là không gây sự với cp khác và mình chỉ nêu lên quan điểm mình nhìn nhận

Con phương châm là của nhóm mình là cùng nhau đồng hành cùng doanh nghiệp rẻ là mua thôi

6 Likes

Có gì sai ko bác , này 08/06 đâu có giá 53 cho bác khớp được ?

1 Likes

Cứ tranh thủ làm có tiền mua , chứ làm có tiền để dành bao nhiêu năm đến khi vào ngay đỉnh thì mất hết tiền , giờ nó đang rẻ sau k mua , mình nhớ lúc Ceo va DIG giá 10 và 20 A7 nói qúa trời ai cũng bảo là luà gà đến khi lên 90 và 120 thì lại nhảy vào rồi chết lại quay qua trách A7 luà gà , còn giờ giá này k mua đến khi tăng lại nhảy vào mua TT nó điều chỉnh thì lại quay ra ăn vạ tiếp , vậy thấy có đáng k?

6 Likes

tham chiếu 52.9 mà

1 Likes

Khi cả xã hội chán không ai mua là lúc ae nhìn trước tương lai đi săn những tài sản giá rẻ bị lãng quên. Nhưng khi xã hội nhìn ra nó là tài sản lớn thì giá sẽ lại tăng mút chỉ và bứt phá mọi giới hạn. Ng đầu tư khôn ngoan không bao giờ mua những thứ tài sản đang bị thổi nóng. Mà phải âm thầm gom những tài sản lớn bị lãng quên và chờ ngày nó về giá trị thật! Nhóm bđs đang là thời điểm vàng để gom mạnh chứ k phải bán lúc này.

2 Likes

Mua hôm qua ông ơi …

1 Likes

Ảo diệu kaka

Open 53.5 , hiện tại Min đang 53.3 nên ko có giá khớp 53 đâu bác

1 Likes

ảnh trl ở trên r nhan

1 Likes

ô này đầy mùi chim e ạ

1 Likes

23 Likes

Có phải mua hôm nay đâu mà ảo diệu , cách mấy ông commen là hiểu , chắc bài báo ra tiêu đề chỉ đọc mỗi cái tiêu đề thôi chứ k bao giờ vào phần nội dung chính để phân tích

Đùa thôi bác chung thuyền mà đừng nóng :grin:

Bớt suy luận oc lại , hôm qua có giá 53 không hay nó tới 51.5 luôn làm cái gì thì nên tìm hiểu kỹ rồi commen , hèn chi tầm nhin T+ là đúng

2 Likes

Xl tôi nghĩ chỉ chung với ông đc vai T+ thôi chứ ông lam gì có cửa ôm vài năm

Tùng Phạm này dân T+ nhưng vẫn đeo bám trong này. Cổ giảm rất hay nói xấu để mong cover lại. Nói chung nhân cách chán…

6 Likes

e tàu ngầm soi ko sai đâu, hay kiểu like với tương tác chim lợn

3 Likes

Đã ko muốn nói , thứ nhất ngày bác chụp cái ảnh lệnh 08/06 là sai rồi , nếu đúng cột ngày phải 07/06 , thứ 2 giá 53 hôm qua là giá mở phiên , khối lượng tổng khớp chỉ có 2.86% cả ngày hôm qua , nên giá 53 chỉ có ở ATO ngày hôm qua , cái ảnh của bác 99% là PTS

Chính xác t+ tháng, t+ năm mà không có chim chóc kaka