DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ôm bđs thôi hehe

Mày ăn đéo gì ngu thế. 2011 bds giảm DPM mày 100k về 5k đấy ku. PVD 300 về 5k… dòng p về 3-5k tất óc c.hó ạ

25 Likes

Cái thể loại vừa ngâu vừa rốt đéo biết cái lol gì cứ thích thể hiện.
:point_right: Tiền bố bố lo, đéo cần mõm ■■■ nhà mày sủa.
:point_right: Bong bóng cái mả tổ nhà mày, mày nhìn lại bao đời nay giá bđs lên hay xuống? Dòng tộc nhà mày có phải cày như trâu như bò để tích cóp mua bđs ko?

• Mày thích nợ xấu kệ mịe nhà mày, miếng đất bố đáng giá 1 tỷ nhưng bố thế chấp vay nh được 2 tỷ xong bố bỏ đấy. Nh ngu thì nợ xấu kệ mịa nó, bố lại cầm 2 tỷ đi mua được 2 miếng như thế, rồi bố lại tiếp tục đi vay nh thêm 4 tỷ rồi bố bỏ, rồi bố cứ lặp lại thế đấy. Làm kẹc gì bố.
    :boom: Tóm lại là tiền tao tao lo, đéo cần mày sủa. Mày có vô quan tài thì tao cũng đéo tốn cho mày cây nhang nào đâu, đéo cần mày sủa

Chuẩn số 1 là học làm người , mấy con CL sáng khen ngon tối lại ị éo dám thò cái mặt trên bản đồ

Hay quá bác. Cám ơn bác đã phát biểu câu nói truyền cảm hứng

2 Likes

Này tao nói chân tình nhé.nếu mày có danh dự thì về bàn thờ con mẹ mày hỏi nó tại sao đẻ mày bất tài phải đeo bám tao để bú liếm

24 Likes

Mấy con này không giúp gì đc cho ae có kthuc, tyw duy, chuyên phá hoại ko biết con chúng nó mai này tự hào về chúng nó lắm hay úp maetj mỗi khi nhắc tên

Đừng sủa nữa e. E sủa a chỉ muốn cho cái dép vào mõm. :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

thầy A7 sống lâu năm trên thị trường chứng khoán nhìn hoa hậu con nhà giàu lắm tài sản như DIG là phải cưới, mấy con phân với dầu khí, cảng như kiểu gái làng chơi mà chơi nhiều nát nhà nát cửa trắng tay. :))

1 Likes

Em ơi, e biết nhiều nhưng hiểu k sâu.
Trên cái chợ này các anh chọn loại hàng hoá đặc biệt là BDS để đi theo.
Các anh đủ sức để đi theo nó vài năm…
E k cần lo cho các anh đâu nhé! Muộn rồi em ngỉ đi.
Nhớ làm cái ciểu 69 nhé!
Chúc em ngon…

3 Likes

Húc gái làng chơi sướng chốc lát, nhưng nhiễm sida bỏ mẹ! Đây Hoa Hậu nó vừa đẹp lại sạch, Chỉ có đại gia mới đủ tuổi chăn hoa hậu đúng k bác! =))

1 Likes
2 Likes

Kệ mẹ chim lợn đi, DIG là hàng khủng

1 Likes

Khổ gái làng chơi nó cứ khơi khơi ra bố nào chả thích. Sướng chốc lát mà khổ cả đời. :laughing:

1 Likes

Mày trong room tony bobo là thằng baihat chữ thằng đéo nào, 3 năm nay hô cổ dầu pvd chim lợn cổ bds chết sặc tiết PVD giờ room chết sạch hết khách đi bú liếm. Khuyên khách bán DIG hồi 2x ăn PVD nát mẹ xác.
Đủ đẳng cấp thì lộ diện ra

35 Likes

Ngu lắm , về kêu cả họ vào mà kinh doanh trong chu kì này đi , chưa tính ko bít IQ nhà bạn tới đâu hay cũng chỉ tư duy Chim Chuột ăn cắp ăn trộm như bạn :joy:

1 Likes

Dốt chưa? Mùa hè người ta đi du lịch nhiều, di chuyển nhiều. Cần gì chờ đến tháng 9
Đánh dầu nhưng kiến thức bị lõm nghiêm trọng rồi

4 Likes

Bóc đúng mày nhục chưa ??
Về bàn thờ con mẹ.mày hỏi nó sao đẻ mày bất tài ăn hại hô PVD mấy năm cứ cắm… hết mẹ dầu để khoan cứ hô. Hô hố

14 Likes

A7 còn biết cả tổ tông nhà nó nữa ạ.

1 Likes

phì cười ,thầy chửi khét quá ,

2 Likes