DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

“Đến đầu tháng 9 này châu Âu sẽ biết cái cảnh”
Nếu đánh dầu thì chả cần đến tháng 9 đâu chị à. Nó cam lộ lộ từ đầu cuộc chiến rồi. Buồn cười

2 Likes

Thằng này trong đội tony bobo.
3 năm nay chết đói chết khát vì ngu suốt ngày chửi cổ bds, khen PVD…nó sủa ngu bọn nó chết sạch rồi, giờ phải lập nick ảo bú liếm

25 Likes

Về bàn thờ con mẹ mày hỏi sao đẻ mày ngu để mất hết khách giờ phải đi bú liếm ??

12 Likes

Cái đấy thì ai chả biết chị? Chị làm như đặc biệt lắm hả? Về tu dưỡng thêm kỹ năng + thêm cái nhân cách sống lại đi. Dũa cái nết vào. Lúc tôi đánh Đạm từ giá 9 lên 4x thì chưa lên cái diễn đàn này đâu

1 Likes

image
Đánh nhau cũng phải ra ven đô húp đất thôi

2 Likes

Vậy bạn nói xem yếu tố vĩ mô nào chưa ủng hộ bđs nào :open_mouth:

đây là pic nhà của dig không phải của dầu ,mời bạn ra khỏi nhà chúng tôi , đủ bản lĩnh thì mở pic tranh luận ,đừng vì vaì đồng bạc cắc mà mang tôị bất hiếu với cha mẹ , đi bú liếm để bị chửi cha bới mẹ lên cho ,sống có liêm sỉ tý đi ,

Dầu liệu có tạo mô hình cây thông tiếp , khi mà trữ lượng dầu trên thế giới thì thừa , việc sử dụng nguồn nhiên liệu thay thế và tăng sản lượng chỉ là vấn đề thời gian

1 Likes

Đây tặng nó đi.
Quá mợt mỏi.
Ngủ ngon nhé

1 Likes

Nhưng quả bom trữ lượng dầu trên thế giới không thiếu và dầu giá rẻ ở phần còn lại của thế giới vẫn ngập tràn nên đầu tư cổ phiếu dầu về trung và dài hạn rất rủi ro , giá dầu thế giới hiên tại tăng mạnh không phản ánh hết giá dầu ở nhiều khu vực như ẤN ĐỘ, TQ , … ĐÂY CÓ LẼ CHỈ LÀ TĂNG THEO KIỂU TÁT NƯỚC THEO MƯA NÊN KHI GIÁ GIẢM HỌ SẼ THI NHAU LẠI BÁN THÁO

1 Likes

Mọi người cứ rep nó là “ ờ rồi rồi m đúng tất” la đc. Cứ copy paster câu của em rep nó là nó tự im à đừng rep nó nữa
Plsssssss

3 Likes

Ờ rồi rồi, m đúng tất

Trả lời câu hỏi thì đi vào cụ thể nội dung câu hỏi đi, ném 1 cái hình chả đâu vào với đâu để né tránh à?. I’m keeping my eyes watching on you :eyes:

1 Likes

Anh em cắm cờ tiễn khách đi. Cho Thầy A7 còn nghỉ ngơi sớm ạ.
Cảm ơn các bác đã hỗ trợ!

4 Likes

Anh em cho xin caí cờ tiễn con chim lợn @thuytrang69 . chim lợn sủa thúi quá loãng.
images

1 Likes

Cắm cờ con chim lợn này giúp em với các anh ơi! em cảm ơn

1 Likes

Chúc Thầy A7 Ngủ Ngon :sleeping:

1 Likes

đúng ròi. Mai lại diệt bọn thổ tả tiếp.
Mà yêu cầu mấy ông NAV to to thì chịu khó tiêu diệt gian tặc đi. Lời nói có trọng lượng, đủ sức răn đe dạy bảo khiến cho chúng nó đau đớn cúp đuôi lượn đi chỗ khác, chứ cứ để nhỏ lẻ ít tiền đối chọi thì không hiệu quả cho lắm…
Tiện thể tay nào hồi trước chửi rủa sỉ nhục, khinh tôi tôi ít tiền, sao không ra mặt mà sỉ nhục bọn chim lợn vào topic đi. Bọn nó đông nghi ngút thế mà lại để cho lộng hành à đại gia lắm tiền ?

2 Likes

gắn cờ mà nó báo như này là chim lợn sủa thối bị khóa mõm rồi phải ko chị @Dao_Ngoc

2 Likes

ngu lắm, dầu bơm lên tăng hơn trước nhưng nó đi đường vòng nên giá lên cao chứ ko phải khan hiếm. Mùa đông mùa điếc gì nói như con vẹt ko biết tư duy

1 Likes