DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ẩn hồ sơ rồi, có tật giật mình

3 Likes

mọi ngừoi tìm vào đây nhá…sẽ chặn và ẩn được tất cả đội chim lợn ,kể cả ẩn thông tin ,

9 Likes

Nhìn cái biểu đồ giá dầu thô mà lạnh sống lưng, đợt này xuống mồ gặp thêm thay thế bằng năng lượng sạch chắc ngàn năm không về đỉnh :cold_face:

3 Likes

Hay quá

2 Likes

Oh, tiện lợi quá. Cảm ơn anh chia sẻ nhé

6 Likes

anh coi pic này là nhà của anh ,em có công lớn mang thông tin về cho mọi người thì anh cũng xin góp sức quèn để dọn rác ,

3 Likes

Lại cà khịa ah. Chửi nhau thì xl nhé, time để làm việc khác ý nghĩa hơn :rofl:

1 Likes

Ở đây các bố của mày chỉ bds thôi , dầu và cứt của mày ngon các bố nhường mày húp tất dc chưa . Bú liếm vừa thôi

3 Likes

Đèo mè… Nãy mồm nói xã hội đất nước phải sản xuất mới giàu bền nghe có vẻ cao thượng lo cho thiên hạ . Giờ thì lòi ra ủng hộ chiến tranh cho thật lâu. Éo hiểu loại người gì ? Cái dạng con người này cực kì nguy hiểm ae ạ. Như cáo đội lốt người. Mồm thì thầy thầy em em nghe có vẻ lịch sự nhưng tâm hồn bên trong đầy thủ đoạn.

4 Likes

Nhiều bạn khoe đồ , đưa cái biểu đồ dầu tăng ra ,

Thế cho hỏi mấy tk Việt Nam tk móc đx dầu

1 Likes

Hay toàn bọn :rofl: phải nhập dầu về để bán xoq r quay tay dầu tăng hố hố

1 Likes

Lo cho sản xuất thì lại mong giá dầu tăng . Hố hố

1 Likes

:joy::joy:bên Mỹ lạm phát , walmart ghi nhận đợt giảm doanh thu , ngồi đó mà quay tay sản xuất :rofl::rofl:, bán cho ma à

2 Likes

thầy mình chiến quá ,

4 Likes

Nhìn HPG đi. Sản xuất có chu kì thôi. Qua đỉnh cao về máng lợn !

2 Likes

Tiên sư nó dầu tăng nhập giá cao bán cao có đào lên dc đéo đâu mà đòi lợi nhuận khủng , bố tổ đã ngu còn hô dầu

3 Likes

Não ch.ó uy tín thì đéo có phải vào đu bám bú liếm a7,nếu trình m đánh hay m cũng có thể tự ra lập bài riêng hô dầu,chắc sợ đéo ai vào xem,vậy cũng đủ biết a7 chấp cả con mẹ mày với thằng cụ nội m cộng lại uy tín đéo bằng 1/10 của a bảy,bớt thủ dâm ảo tưởng mình nguy hiểm đi thằng ngu,đã ngu còn đi sủa to

1 Likes

:rofl::rofl: chưa kể đâu phải mua về muốn bán là bán, phải xin phép bộ đx bán lít trong kho kkk

1 Likes

Bố chỉ cho chúng mày chỗ ngu mà bao năm qua chúng mày mất hết khách. Vì chúng mày tham và tiểu nhân bẩn thỉu nên đéo nghĩ đến ng đến sau.
Bản chất cổ dầu ở VN chả thằng đéo nào có dầu để múc, mà chỉ dịch vụ ăn theo, thậm chí giá dầu chính là giá nguyên liệu đầu vào. Nếu tăng chỉ ăn tý tồn kho chênh giá, đc đôi quý, nhưng lô sau nhập kho lại giá cao dễ đu đọt, giống ck luôn mua đuổi đu đỉnh… nên dầu chỉ đi ngang hoặc giảm chút là bốc mả vì lỗ Giống mô hình HSG.NKG

46 Likes