DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cái bọn ôm cổ dầu bây giờ chỉ mong ủng hộ chiến tranh - kiếm tiền trên máu của những người dân nước khác đổ xuống . Đm khốn nạn !

3 Likes

:rofl::rofl: mấy con phân book doanh thu hết mẹ rồi , vẫn quay tay để mong lợi nhuận tốt hơn ảo vl

3 Likes

:rofl::rofl: :rofl: cập Nhật giá tí đi mấy bạn hô hào

1 Likes

Về cơ bản y chang thép , giá cao nhập phôi cao rồi lại như anh hpg bây giờ thôi mà đại ka

2 Likes

Thấy anh CT lên sóng lại nản, anh ấy dạy bình thường thì được, đầu tư mà theo đồ thị thì buồn cười lắm, nó đúng phần nào thôi, em định không nói mấy hôm cho nó phong thuỷ. Dù mày có là trai hay là gái, em nhận định em này chút xíu cho nó vui, đằng sau hoa đào trông giống như cành củi, không lá không lộc không hoa, gò má cao sát chồng, mũi hình như phẫu thuật thẩm mỹ, gò má cao tính cương cường không chịu nhường nhịn ai đấy cũng là cái vứt đi ở đời nếu học được chữ nhẫn sẽ đấm vỡ mồm tất cả. Mắt bên trái nhìn theo ảnh có thể ở ngoài bên phải, mắt em này có thể hơi bị lác một chút, mắt bên trái có vấn đề, mặt nhìn hơi nghiêng không thẳng tâm bất bất chính, em này chắc vợ hay thằng bồ nào đấy cũng mất dạy như nhau chứ chẳng vừa, cái micro biểu hiện ngựa non háu đá, ngu mà thích phát ngôn. PS: Cách PR bản thân thì đàn ông phải nên học theo phụ nữ nhiều, đặc biệt là phụ nữ châu Á, em này tôi đảm bảo không phải con nhà giàu đâu, con nhà giàu nó khoe kiểu khác, cùng lắm cũng chỉ là giới trung lưu tàm tạm thôi, tôi không có ý khinh và coi thường bất kỳ ai giàu hay nghèo chốt lại vậy không lại được đà nói xấu tôi

2 Likes

Cái bọn ủng hộ chiến tranh - ngày đêm mong chiến tranh thì thôi thầy ạ. Chúng nó không phải loài người.

Em này có mấy phát biểu buồn cười nữa, Nga nào muốn kéo dài chiến tranh, ai cũng biết tuổi trẻ non dại, nhiều khi kinh nghiệm trải đời chưa có rồi ra đời bị vả cho mấy phát may ra sẽ khôn ra, chiến tranh kéo dài Putin sẽ bị dân Nga chán tác động ngược em nhé. Không có nước đục làm gì có tiền? Nhân chiến tranh giá dầu mới neo cao, hết chiến tranh lình xình về 80 - 90 là thấp nhất, tôi chưa soi kỹ nhưng khả năng 90 - 125-130 là quay đầu, lình xình trên dưới 100 một chút thôi, lần này giá dầu đẩy cao có mục đích đấy, Mỹ cũng không quyết liệt bắt Trung Đông tăng sản lượng, đó là cái sai lầm của Mỹ, nhưng đứng đằng sau chính phủ Mỹ là thế lực ngầm điều khiển, Nga vô tình ngư ông đắc lợi hết covid rồi thằng hề sẽ sớm ngoan ngoãn nhìn bài học Thổ Nhỹ Kỳ định đu dây đi với Mỹ đó, nó táng cho suýt nữa thì đi luôn này nhảy mới nhót, đến giờ này anh hề vẫn mù mờ chưa nhận định được ra, châu Âu bơm thổi vũ khí loe ngoe được mấy vũ khí đểu cái hiện đại thì không đồng bộ, cái đồng bộ bắn phát trúng ngay à, có phải du kích VN đâu mà biết sử dụng mà chiến tranh hiện đại Nga nếu không vì yêu thương dân thường nó xoá sổ nước U Cà trong vòng một vài ngày thậm chí là trong vòng một ngày chứ ở đó mà đánh du kích, càng đánh du kích càng thương vong dân U Cà

1 Likes

Lịt pẹ chính phủ còn đang muốn bỏ phí môi trường hạ giá dầu hạn chế đến mức có thể thì làm méo gì bọn dầu có cửa ăn hôi

2 Likes

Đêm nào tổng thống pháp cũng gọi vs putin :rofl::rofl: ko pk 2 anh có thông dâm ko ta kkk

2 Likes

ở việt nam giá dầu tăng dẫn đến cước vận tải tăng ,nhiên liệu đầu vào tăng ,=> giá tiêu dùng sản phẩm tăng dầu tăng là chính là kẻ thù của nền kinh tế , việt nam có múc dầu như múc nước giếng được đâu , đầu tư cổ dầu chỉ có hoà và thua ,chạy nhanh về múc đất còn được chứ nắm giữ lâu dài thì yên tâm là bốc mả ,

3 Likes

Tổng thống Pháp nhỏ người hiền, dân Pháp thì cương cường, ông Pháp theo ông Mỹ y chang chỉ nói cho nó vui thôi bác ạ, Đức mới có tiếng nói bác ạ, với TT Trump nữa, Biden ông Putin không sợ đâu, chính trị nói ra thì dài mới lại nói ra ở đây nó cũng không tiện bác ạ

1 Likes

Dầu phân phối rồi, các cháu mút 15 20% mau té đi…về làm nồi lẩu với vợ con hết rồi thôi! Đầu tư con kẹc gì loại cổ đó kkk

1 Likes

:rofl::rofl: nhớ có tk nguyên Xuân quý hô TDC :rofl::rofl:

1 Likes

:rofl::rofl: TDC lỗ nát nó núp đâu r ta

1 Likes

Hay quá . Nay có chim lợn dầu lại được A7 và anh em cho ôn lại kiến thức

1 Likes

Vì thế nên bọn BSR có dám tồn kho nhiu đâu thầy. Nó mà tồn nhiều đầu vào đoạn120 dầu thả neo cái treo cổ hết cả dòng họ

4 Likes

Nói lại bảo :rofl::rofl: mõm , anh em hô phân lên coi nhé

3 Likes

Nói như thầy bảo đó, tin ra thì chuẩn bị ăn bô, nếu giỏi nhận định đã phải âm thầm mua vào từ trước rồi, mấy thứ tôm cua cá, ts, lợn gà, sắt thép, dầu, may mặc vài ba bữa là lăn quay, chỉ khổ nhỏ lẻ thiếu kiến thức đu bám lên f247 chọn sai thầy và chọn sai bạn là đi tong, bạn thì ít bè thì nhiều éo ai bạn bè lại up bô lên đầu bạn thế là bè chứ? Bạn méo gì?

5 Likes

Mọi người ngủ ngon nha

3 Likes

Ở đây hung hãn lắm em ơi, nhà dột từ nóc nó thế mà