DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chào mọi người, chào chủ topic @Dao_Ngoc.

3 Likes

Tầm này cho hấp thụ hết mấy ông đánh ngắn bị kẹp, khổ, cổ ngoi lên được tí các bố chạy hết :)))))))))))

1 Likes

Ở đây ko báo mua bán như broker đâu bác, bác nhìn có vẻ cũng là cao thủ mà lại đi hỏi câu đó à ? Ở đây chỉ chia sẻ thông tin doanh nghiệp cho ai cầm dài thôi nhé

1 Likes

Dòng tiền thông minh chốt dầu vào đất, không lẽ dại dột vào trồng chuối với nuôi heo, nuôi cá kaka

1 Likes

Sóng ăn theo Vành đai 4, chắc tới vành đai 3 rồi, kkk Cảnh báo “sóng” bất động sản ăn theo Vành đai 4

ko vô được nhé bác

1 Likes

Câu hỏi cửa miệng thôi bác ơi, vào làm quen mấy anh chị em bên này trước nên nếu có gì không phải mong bác bỏ qua nhé!

4 Likes

eo căm ô đạo

1 Likes

Không vô được đâu nhé. → Câu này thay cho câu chào của room.

Vào quá đẹp với tầm nhìn dài hạn bác nhé. Chiết khấu quá đủ

1 Likes

Chào bác nhé!

Đồng ý điều đó, chiết khấu như hiện tại là quá ổn!

6 Likes

Cảm ơn bác đã quá khen, em gọi là biết một chút. Bác muốn xem em sẽ nhờ người xem giúp, người xem giỏi ngoài xã hội còn nhiều. Em đuổi bớt bọn ghen ăn tức ở đi thôi

1 Likes

Với anh em trong pic này, điểm vào là điểm mình có tiền, nhìn túi mình chứ không nhìn đồ thị vì đa số anh em trong này nắm lâu dài theo các tiền bối. Bác có vẻ lên tàu DIG rồi, mời bác ở chơi giao lưu với anh em trong này nhé

2 Likes

Đa số ae ở đây đã cầm DIG lâu nên nói qua để bác biết k nên phán mua bán theo phiên để khỏi gây tranh cãi.

1 Likes

e nghĩ bank sẽ dẫn trước vì khả năng cao bank được nới room tí dụng, bđs e nghĩ phải cuối năm, tầm tháng 11, nhất là DIG, quý 2 ăn cổ tức, quý 3 hoặc tầm tháng 11 pht giá 30k thì phải tầm ý mới phi được, hơn nữa DIG đang bị pha loãng do tay to bán cần tích lũy lâu đấy ạ

Phân bón chạy đầu tiên, vì quý 2 là max ln.

Thép hnay có gì mà tích cực thế ae nhỉ

Lương lên 1/7, số đông chúng sanh nhận ra lạm phát đã tới đít, số tiền gửi NH chạy hoảng về đâu ??? Chạy đằng trời không khỏi nắng kkk

Ok 2 bác, đã xóa câu “phán” kia rồi :grin:

2 Likes

Đây là Ấn còn chơi tới mua dầu rẻ của Nga. Mà ko hiểu sao vẫn lạm phát cao, giá dầu mà tăng như bên Âu-Mỹ chắc oẳng sớm. :sweat_smile: