DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hôm nay Dig của chúng ta khoác áo tìm các bác nhỉ kaka

Dig vs VNI còn cái gap ko biết có xuống lấp luôn lên cho yên tâm k nhỉ các bác

Suốt ngày gap gủng, cổ phiếu đi lên không nhất thiết phải lấp gap bác nhé

2 Likes

Có thông tin gì về phát hành CP trả cổ tức+thưởng chưa cả nhà nhỉ,sắp hết quý II rồi,chưa thấy thông tin gì

Trong vong chuc ngay nua co thong tin

1 Likes

ok bác

Cần mua một mảnh đất rộng để lấy chỗ đặt cục đá này .

dic-corp-dig-suc-ep-pha-loang-truoc-tham-vong-tang-von-nhanh

3 Likes

Tâm lí háo hức thôi bác, xác định gắn bó lâu dài với DN nên rất háo hức cảm giác này hihi

1 Likes

https://amp.baodautu.vn/quoc-hoi-lan-dau-chat-van-ve-room-tin-dung-lo-thua-tien-ma-khong-the-cho-vay-d167471.html
Nới ra là các con giời đem đi múc đất liền. Ngắn hạn lại phải bơm thêm cho vừa.

3 Likes

Thấy số lương cp tăng lên gần 22% ai mà gần không trông, em cũng trông mà.

1 Likes

Cùng quan điểm, tôi nghĩ gáp hở xuống có thể ko lấp, còn gáp hở lên thì hầu như sẽ lấp. Chính vì lý do có gáp dòng tiền e ngại sẽ dẫn đến vol thấp, mà vol thấp khó đẩy lên thì nguy cơ điều chỉnh cao. Tuy nhiên, nó có thể ko lấp ngay.

1 Likes

Đúng rồi bạn,đợi thêm cổ phiếu PHT nữa là đẹp

1 Likes

Thật ra cứ xanh và lên dần đều, lên mấy nhịp rồi chỉnh nhẹ đẹp hơn là trần nhiều rồi lại sàn bác ak,như vậy tụi T+ mới khó tính,ko biết đâu là đáy là đỉnh mà đón sóng để đòi “ăn đẫy mồm,tòe mỏ”, chỉ khi chim lợn và T+ chán nản rời bỏ thì lúc đó DIG mới vào chu kì phát triển ổn định được

1 Likes

Khác với Quyết còi đi làm dự án tại các tỉnh gặp các Ủy viên TW Đảng thì lúc nào cũng lên giọng FLC 5 không các kiểu. Bác Tuấn khi đi các tỉnh luôn rất cầu thị và khiêm tốn. Đó là cái hay của những người có gốc nhiều năm công ty nhà nước. Chính sự tôn trọng đó mà được lãnh đạo các tỉnh rất ủng hộ.

21 Likes

Mấy ông đầu cơ đánh dầu lại ko hiểu giá cp dầu PVD PVS bao năm vẫn mãi đéo vượt đc giá lên sàn, may chăng có con BSR thì giờ đang ngang giá lên sàn trc đây mặc dù giá dầu đứng ở 120$ :laughing:

3 Likes

Tiền treo trong tk thanh toán ngân hàng cao đột biến. Giờ tiền ko biết chạy về đâu.?

1 Likes

Vnindex có phiên vượt kháng cự 1300 với thanh khoản trung bình. Tính chất thị trường vẫn là phân hóa mặc dù có độ rộng thị trường nghiêng về mã tăng.
Đoạn này khả năng sẽ có thêm các nhịp test lại 1300 trong phiên, theo dõi cung cầu, độ phân hóa để ra quyết định giải ngân. Hạn chế mua các mã đã gãy nền và chưa tạo 2 đáy ngắn hạn.

5 Likes

Đây b phím luôn HPG: THỊ TRƯỜNG CHỨNG KHOÁN CÓ “SẬP” VỀ 950 ĐIỂM? | Bàn tròn đầu tư | TCKD - YouTube

Úi giời ơi …tịt mẹ Vol rồi, ông nào chạy thì chạy nhanh đê, sập đấy, sập đấy, sút nhanh, sút nhanh … T+ please !

Ơ không mua bán gì ak kkk, hàng đâu hết rồi, táng mạnh đi các bạn short.