DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ đề nghị tiếp tục phấn đấu tiết giảm chi phí và hạ lãi suất cho vay, đồng thời ngăn ngừa tình trạng sở hữu chéo và sử dụng có tính chất thao túng, chi phối trong các tổ chức tín dụng; bảo đảm cung ứng vốn cho thị trường chứng khoán, bất động sản tiếp tục phát triển lành mạnh.

Chủ tịch Quốc hội: Phấn đấu hạ lãi suất cho vay, ngăn thao túng trong các tổ chức tín dụng (danviet.vn)

Nhìn mặt ông Công Công này hảm tài

1 Likes

Xem chart dài mới nhận ra , ngoài cầm dài thì thời điểm mua bán cũng rất quan trọng , bắt đầu từ 2011 thì vậy , chứ mua từ tháng 9/2009 , 12 năm sau mới hòa nổi vốn . Điểm mua bán tốt mới có được lợi nhuận tốt .

1 Likes

Anh em DIGGER đừng đi sang các room khác chửi bới nữa. Hình ảnh không đẹp cho cộng đồng. Thân thiện với họ chút. Đường dài tốt cho DN hơn. Thị trường có nhiều trường phái đầu tư, không hợp gu thì mình cho qua. không cần nặng nhẹ làm gì cả

15 Likes

đúng rồi.
đây mới là câu nói của ngày hôm nay đây

4 Likes

Nhàn nhã thầy ạ, mua xong để đó như cục vàng kkk

2 Likes

Thôi bác ơi. Mình ko nên

2010 BĐS miền Nam đã có dấu hiệu đỗ vỡ. Thị trường chứng chứng khoán phản ánh trước. Đó là nền kinh tế suy yếu vì suy thoái kinh tế thế giới kéo dài đến 2015 mới hồi phục lại được. Bối cảnh lúc đó khác, bối cảnh bây giờ khác. Điều quan trọng là anh em trong nhịp sóng này, Mua - nắm giữ và bán hàng được trên vùng đỉnh rồi anh em lấy tiền đi mua nhà, mua đất, mua xe. Thực hiện hóa được lợi nhuận. Nghỉ ngơi một thời gian rồi quay lại sàn chiến đấu tiếp

10 Likes

Ko phải cướp đâu cụ, mấy ông sợ mai T3 giá thấp về nên chốt 1 ít trc ấy mà

10 năm qua DIG tăng 143 lần

2 Likes

Sáng thả lưới, chiều thu hoạch
Cứ ngồi đoán đè, chốt T+, …. làm gì cho mệt đầu các cụ nhỉ

3 Likes

Theo tôi từ năm 2022 trở đi DIG mới phi như tên lửa vì đã có sự đồng thuận, tâm huyết của 3 cha con nhà CT. Ôm 5-10 năm xem sao.Haha buộc phải giầu vì đã mua rẻ như rau rồi( 2 mớ rau muống)

4 Likes

Công công lại một lần nữa chứng minh thương hiệu, haha, chém cho vui thôi chứ Vol bé là có mùi bay rồi đó

1 Likes

Tiền là tiêu sản không ôm DIG thì để làm gì bác ơi?.Haha

2 Likes

Chu kỳ này DIG lên số 1 Việt Nam rồi chị! :grin:

Tôi cũng nghĩ và tin tưởng như vậy. Haha ngon quá câu nói của CT tôi thấy thấm quá. Các anh em mua giá này là mua cả thanh xuân của CT.

1 Likes

kaka giá cp DIG hiện rẻ hơn cả 2 củ sup lơ trong winmart
có đạn thì múc thỏa phanh

Thôi ông ơi. Tôi thì thực tế hơn. Mong nó đừng đi tàu lượn là đc rồi, lái đánh mất dạy hay là t+ đu bám nhiều

1 Likes

Các bác nổ vkl. Mong nó lên giá 120 cuối năm thôi ko nhiều
Ko mua bán gì nữa

2 Likes

Nhìn đồ thị DIG 13 năm qua thì biết, nếu cụ nào mua đỉnh ngày 24/9/2009 giá 27 ngàn, thì đến 13/3/2018 nó lên đỉnh thấp hơn là 18,6 ngàn. Đúng 12 năm sau là ngày 15/1/2021 về bờ (hòa vốn) ở mức giá 27 ngàn. Từ 1/2021 đến nay mới có lãi. Như vậy mua giá nào mới quan trọng để ôm dài. Như quá khứ thì 12 năm mới về đỉnh cũ.

1 Likes