DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chỗ nào nhiều chân dài chỗ đó có đại gia nha anh em. kkk
đồng hành cùng dig toàn là chân dài, bông hậu. dài quá các cụ ạ. VỖ TAY !!!

3 Likes

image

5 Likes

đám chim lợn đợt này thay đổi chiến thuật bác à
ẩn hết hồ sơ để tránh bị bỏ qua
r chuyển từ chửi xấu sang khéo léo nói xấu kiểu gợi mở
bâng cua rep nhau từ mấy cái nick mới
bọn này hình như mới thay quân sư khác

3 Likes

Lấy quá khứ để đánh giá cho tương lai là sai về bản chất CK rồi.
Chưa kể với DIG, khi nhà nước thoái hết vốn nó đã sang một thời kỳ hoàn toàn khác, không thể so với thời nhà nước được.

2 Likes

Kệ thôi bác, Ông nào kiên trì đến cuối cùng thì thắng thôi. giàu nghèo có số cả rồi.
Các cụ bảo rồi ĐẼO CÀY GIỮA ĐƯỜNG thì rồi cũng vứt đi.

3 Likes

Hiểu được tính chu kỳ BĐS thì ăn tất. Trước đó đánh cổ phiếu cơ bản và sản xuất. A7 Thắng lớn ở nhiều trận như CAP, PTB, Than,…
Nhưng từ 2015 thầy A7 mới chuyển hướng sang dần L14 đánh cổ phiếu BĐS. Thành quả là tháng 1 2022. Đã x gần 400 so với 2015 tính luôn cổ tức kép.
Mà thực tế từ 2016 đến nay có năm nào mà không sốt đất. A7 nói bây giờ chỉ mới nửa trại đường của chu kỳ BĐS này thôi, anh em cứ từ từ mà thưởng thức tiệc tùng cùng mỹ nữ

7 Likes

Quả này căng. Nhớ 1 lần ct Tuấn bảo cuối năm nay ko lên 200 thì cưa đầu anh đi. Nghĩa là 6 tháng rưỡi phải x4 giá hiện tại. Kèo này hơi khó

image
Bán trước khi về máng lợn, mang tiền đi mà xúc DIG

Thấy vui, có lãi là được :)))) cứ đánh con khác lãi to vào xong vào múc DIG cật lực là được, thoải mái đi ông bạn :))

1 Likes

2021 từ cuối tháng 9 đến giữa tháng 1/2022. Tăng 4 lần từ 29 lên 124

1 Likes

Chả có chủ tịch nào ở đây cả, nó là 1 thằng nhân viên thuộc DIC corp thôi

Mình đang ở múi giờ số mấy đây chị?

Hệ tư tưởng là đúng đấy, tôi nghĩ không đùa đâu, và tôi cũng cùng hệ tư tưởng đó. Tôi đang bị kẹp gần 90k DIG giá 69.5 đây, nhưng tôi thấy bình thường, bh hằng ngày vào check tí sau khi hết giờ giao dịch thôi, còn bên ngoài mọi người đánh dòng khác ăn được thì mừng cho mọi người, tôi còn công còn việc, thời gian đâu đi nghe nọ kia rồi đánh theo mọi người được :)))) lúc cổ lên thì vui, cổ sập thì kỳ vọng vứt đó 3-5 năm chỉ cần x2 cũng là hơn gửi ngân hàng rồi, thế thôi :)))))))))

5 Likes

Giá hàng hóa tăng, múi thứ 9. Nhưng cái hay của điều hành là có thể tăng tốc thời gian hoặc kéo dài thời gian một chu kỳ kinh tế. Đã có công văn giảm lãi suất của ngân hàng đầu tiên là Agribank rồi. Tua ngược thời gian về thời tiền rẻ thôi.

6 Likes

Liệu có lên ko em gái? Chứ biết ảnh hưởng tư tưởng sức khỏe như này anh ko chơi ck?
Thích a7 thì chơi thôi

2 Likes

hihi

Chắc chắc lên. Dự đoán trong ngắn hạn khó lắm.
Dài hạn rất tốt

2 Likes

Anh sút 5kg trong 2 tháng DIG giảm em ạ

Đợi nó tăng là có tiền tẩm bổ lại lên 10kg thôi bác :)))

BDS lúc này là chân mệnh Thiên tử đầu tàu kéo GDP.

52 Likes