DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Còn cả cái thg mabubeo nữa đu đọt xong quay ra chửi bới, chắc giờ ăn đc tí dầu xong mấy nữa lại đu đọt tiếp xong lại chửi, nó cứ lặp đi lặp lại như vậy. :laughing:

5 Likes

mấy con chim lợn, hoặc mấy thằng đu bám nghe văn biết ngay mà

2 Likes

hello cao thủ. =))))

1 Likes

Tôi Chim Lợn Songoku xin được quy hàng, trở lại làm người. Chán cảnh phọt ra câu nào bị anh em cắm cờ và bỏ qua mãi mãi rồi.

1 Likes

Vào đây mà phản biệt này @Pingsu

1 Likes

liu liu cao thu 12k tym

1 Likes

Thế tù trước đến nay ko làm người hả người ae kkk

2 Likes

chờ đi =)))

1 Likes

mai lên gạo cội rồi

3 Likes

Chủ thớt nay máu chiến quạ :eyes:

Kaka.CL thì mãi là CL mà thôi.k sửa đc đâu.e bỏ qua nó mãi mãi rồi

2 Likes

16/6 DIC Corp mở bán phân khu 1 thuộc giai đoạn 1 của dự án DIC Victoria City tọa lạc ở Thành phó Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang với diện tích 16.6 ha

13 Likes

Chỉ có cổ bds của A7 mới đủ tự tin tất tay đi tiền lớn. Chứ tất tay vào các ngành khác như dầu khí thì cũng thom thóp lo sợ sinh bệnh mà chết.

2 Likes

Với kinh nghiệm làm chim lợn của mình tôi xin chia sẻ kinh nghiệm với anh em cổ đông DIG như sau.

1. Tôi nhìn DIG thèm rỏ dãi và cũng đã múc DIG.
  2. Tôi là fan hâm mộ A7 nhưng không có tiền theo học nên lùng sục mọi video của A7 để học,vào nói tiêu cực DIG chỉ mong được A7 chửi 1 vài lần để cảm thấy vui vẻ.
  3. Tôi vào bú fame DIG và A7 để được nổi tiếng.
  4. Cổ phiếu DIG giảm điểm tôi vào nói kháy mấy câu để được anh em chửi và cung cấp thông tin vỹ mô từ đó yên tâm ôm cổ phiếu DIG hơn vì bản chất tôi là kẻ yếu đuối.
  5. Vì biết có nhiều người ôm DIG ở vùng giá cao theo phong trào nên tôi vào dọa nạt cho anh em sợ hãi và lấy đó làm thú vui. Và tôi phải tỏ vẻ có kiến thức và là người tốt thì mới dọa được nhưng thực chất tôi rỗng tuếch và chả biết con mẹ gì.
  6. Thỉnh thoảng tôi đóng giả cổ đông đang ôm Dig và thể hiện sự lo lắng cùng cực làm những người mới sợ hãi theo, từ đó tôi bị chửi và lấy đó làm niềm vui.
  7. Trong diễn đàn tôi ngán nhất anh Prock và anh Tuấn Anh. 2 anh chửi khét vl. Và yêu nhất bạn Ngọc
4 Likes

Bệnh khá nặng, chứng cháo cẩn thận kẻo tâm thần đó anh bạn.

6 Likes

Bạn bị ngáo chứng à. Rất quan ngại
Chắc chung đường đc 2 hôm

2 Likes

Chúng mình đâu rẻ rách như bạn nhìn theo phiên :slight_smile:

2 Likes

Bỏ qua chim lợn nào

Ae có thông tin chính xác ngày mở bán Vị Thanh, Hậu Giang chưa ạ?

Đã tiêu đời 1 con lợn dám dùng chiêu ẩn hồ sơ