DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác trả lời chim lợn làm gì. Xích thố lựa anh hùng. Quân tử 10 năm gỡ lại không muộn. Theo lịch sử, DIG giảm 8 năm, từ 01/10/2009 với giá 20.9 đến 01/10/2020 với giá 16.9 rồi phi hai năm lên 120k/cổ. Giờ DIG lại giảm từ 120 xuống bao nhiêu đấy, rồi 2030 -2031 phi lên 500-1tr/cổ.

Anh em cầm DIG thì phải kiên nhẫn. Đừng nhìn bảng điện làm gì. Nó về đến 20 rồi phi 500-1tr cho cảm giác mạnh. Anh Hùng phải phong ba thế chứ. Cứ lom dom mỗi năm 10% như thị trường chung thì bao giờ giầu được.

Anh em đầu tư vào DIG, chỉ có giầu thôi, không sang vì 8/10 năm là lỗ. Chỉ có hai năm có lãi nên hay mặc cảm nên chỉ giầu thôi, không sang được.

Chúc anh chị em Digger một ngày vui vẻ ạ!

1 Likes

Thông tin ngày 16/6 chính xác ko bạn? Mình hỏi bên Sàn nó bảo chưa có ngày cụ thể. Ngày 16/6 Bác Chính tham dự buổi xúc tiến đầu tư ở Tỉnh ủy Hậu Giang mà dự án lại đối diện tỉnh ủy đấy.

2 Likes

16/6 mở bán tại hội chợ xúc tiến thương mại Hậu Giang

2 Likes

Bác hỏi gọi cho DIC Resco ấy. Chưa có thông tin bán ngoài sàn Resco

1 Likes

Cảm ơn bạn.

1 Likes

Gì mà mới vào pic cái chim lợn bay rợp trời thế này, ăn dầu ăn cứt chưa đủ no qua đây ăn thêm đất à :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Bố làm văn cũng hay lắm

2 Likes

Nghĩ mà chán, biết đời đéo nào mới về được bờ ae nhỉ

1 Likes

Anh em cứ nhìn comment chim lợn thì sẽ thuộc 1 trong các nhóm trên

Đợt này DIG yếu hơn so với thị trường chung , dòng tiền chưa ủng hộ lắm , có vào thì cũng chỉ đội T+ vào kiếm lời xong có giá đẹp là lại sút , ngắn hạn chắc phải cần thêm thông tin hỗ trợ .

DIG CEO gạt bỏ bớt những người đu bám đi cơ. Kéo lên mới dễ

3 Likes

Thôi như thế này càng tốt, để tiền nóng chạy qua các cổ khác đi. Tiền thịt ở lại đây thôi.

Có tin tức thì chia sẻ còn lại ko nhắn tín với chim các bác ạ kệ cha chúng nó

2 Likes

K cần lo cho các a đâu. Giầu nghèo có số sống chân tình đi k nên nói kiểu vậy b ơi

Vòng 4 chắc lên 9x vào múc rồi 100 chốt nhé

Tôi đang định nói kkkk

@thuytrang69 rảnh vãi.

Đàu tư là công việc nhàm chán, cứ nổi lên điểm danh vs anh em để nhớ mặt nhau rồi lặn thôi, mấy tay chim lợn rảnh thật

3 Likes