DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nhiều chim lợn hay thật, vào khuyên bán để sang cổ nó mới hài. Nếu nản chí, tụi tao đã không còn ở cái pic này rồi. haha

Nói năng cho lịch sự vào k thì lập pic riêng nhé. Ở đây giờ k ai muốn hô hào đâu

1 Likes

Tui cũng kê sàn chơi được thì tốt ko thì thôi:))

Chế độ gì đây các bác, không bỏ theo dõi được, nhức hết cả mắt

Thoát rồi hay lỗ vì em nó thì không nên quay lại nói xấu cổ phiếu , vậy là hơi hèn đấy cô em dù tôi chỉ giữ 10% Nav cho DIG nhưng thấy cô nói vậy không đc

a e ko nơi gì cứ ôm đến cuối năm nay. chỉ cần dig về lại đỉnh củ là như vả vào mặt chym lợn r ko cần nói nhiều

Đã nói phải đợi tin vĩ mô tốt đã, với khi có tin chốt quyền cổ tức sẽ tăng trước 1 đoạn.
Kiên nhẫn đi, ko lâu đâu

Cứ sau ông CT live là CP mất động lực

2 Likes

Đó là điều chắc chắn rồi chỉ là vấn đề thời gian

chậm trễ quá chắc Q3 mới trả cổ tức nhỉ

Kỹ năng lướt sóng ngắn hạn , vãi anh tôi , mấy room thu phí đã đủ quá giàu rồi , nghe đâu kiếm mấy trăm triệu / tháng từ room , còn muốn nhà đầu tư lướt sóng kiếm thêm phí giao dịch nữa , tiền để đâu cho hết giờ :joy:

1 Likes

Để nó múa may nát forum luôn cho vui :rofl:

1 Likes

CL nó ẩn hồ sơ. Muốn hóa kiếp nó bác phải vào “Hồ sơ” của chính mình rồi làm như hình bên dưới :

3 Likes

Đúng plan là Q2 đó, không hiểu sao trễ vậy. Đợi xem hết tuần này có tin chốt quyền không, chắc phải xử lý trong tuần sau thôi chứ hết tháng đến nơi rồi.

Khách sạn 5 sao trong Phân khu 2, giai đoạn 1 của DIC Victoria City Vị Thanh
image

image

3 Likes

Quỹ mới của Dragon Capital mua vào DIG

7 Likes

Quy luật kinh tế kinh điển rồi. ko ai cãi được đâu ! Còn nghe theo quy luật hay nghe theo chim lợn sủa thì tùy anh em !

Người thì ít lợn thì nhiều.đã ngu còn thích tỏ ra nguy hiểm

#XU HƯỚNG AI RỒI CŨNG BỎ PHỐ RA VEN VỀ QUÊ! THÌ LÝ GÌ CẦM DIG KO GIÀU

MẤY CON CHIM LỢN NGU DỐT - ĐỪNG CỐ CHỐNG LẠI THIÊN THỜI

#DIG KO CHẠY THÌ THỊ TRƯỜNG CŨNG KO LÊN NỔI ĐÂU

Screenshot_3

1 Likes