DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chiều nay chắc vẫn đỏ đỏ thôi. Tiền đăng tắc khó mà tăng được

#DIG SẼ QUAY LẠI ĐỈNH CŨ VÀ VƯỢT NÓ
NHỮNG GÌ TRONG QUÁ KHỨ SẼ XẢY RA N LẦN NỮA KK
" ĐỪNG VÌ CHỈNH NGẮN HẠN MÀ RƠI MẤT SIÊU CỔ "

2 Likes

KHỔ CON LỢN NÀY MÃI CỨ LẢI NHẢI
DÂN T+ THÌ CÚT CỤ M ĐI MÀ ĐỚP DĂM BA ĐỒNG LẺ ĐI
VÀO ĐÂY CHỌC NGOÁY LÀM GÌ! M CÓ CẦM ĐƯỢC CP THEO NĂM KO MÀ CỨ NGỒI LO TÚI TIỀN CỦA NGƯỜI KHÁC

Ê nick ảo chim lợn vui lòng ko rep anh nha ku

haha,lạy thánh Công Tyền ,đau đầu với thánh lắm,vai với chả đầu.

1 Likes

Hi vọng là thế. Sáng anh ăn T3 đang ngứa tay chưa biết vào mã nào

không phải bi quan mà là thận trọng. Tiền vào nhiều thì giá mới tăng được. 3 phiên xanh thì cũng phải có phiên đỏ

Bác cần vol to chiều có vol siêu to khổng lồ luôn

nói chung cũng giải trí thôi.chứ mình đầu tư mà lại phụ thuộc vía ông nọ bà kia có mà loạn.kk.Nhưng thẳng thắn mà nói ko thấy nhiều giá trị trong video của CT.

Đừng trách a CT nữa. A ấy cũng chăm đi chùa, tĩnh tâm tĩnh lặng để cầu rôi. Mà DM công nhận lão âm binh thật

2 Likes

Càng nhiều thằng lo cho ae cổ đông dig càng vui, vì chúng nó thèm hàng thế thôi

2 Likes

Chết cười với cmt của bác, câu trước đừng trách câu sau đá dm rồi. Chất :))

Giải trí cho ae thoải mái là chính. Kkk

2 Likes

Vô nhà người khác đòi dẹp pic người ta, ông mới chơi đá hả. Pó tay, ít bữa chắc đồ dẹp hết ctck luôn quá

Nói thật tôi cũng thấy DIG tiềm năng, quỹ đất lớn, tương lai sẽ còn đi xa, rất xa. Nhưng đoạn này nó phải đi ngang 1 thời gian dài nữa nên cổ đông phải chờ đợi thôi. 1 ý nữa là khuyên ae cổ đông DIG là đừng đi chê cổ phiếu dòng khác xong quay ra khen DIG ngon hơn các cp khác nhé. Làm như thế nó kém sang đi

2 Likes

Tôi cũng cổ đông DIG
Các ông ấy giá vốn thấp, cứ đi nói xấu khắp thị trường. Vni đi lên đc thì DIG mới bay đc. Toàn bọn lắm mồm. Bảo mãi ko nghe

1 Likes

Tặng cổ đông DIG bức tranh! CL hiểu làm sao đc nội tại vô tận của DIG. Đọc comments của CL tôi chỉ thấy tiếc và buồn cười thôi.

1 Likes

Vẽ đẹp thế này chắc xưa anh uống nhiều Fitti cho trí tưởng tượng bay cao à :joy:

1 Likes

Đó chỉ là phỏng đoán của bạn thôi, chứ thực tế nó đang ko như vậy. Có thể là năm sau, năm sau nữa hoặc lâu hơn nữa. Đừng có vì mình đầu tư DIG mà đi chê bai cp dòng khác. Hiện tại dòng bđs yếu nhất TT là thực tế ko thể chối cãi đc.

Thằng nào sắp xuống hố thì tôi nói thôi! Vẽ vời tí cho vui ấy mà bác. Vẽ trước nó mới khó chứ xong rồi mới vẽ thì nói làm gì. :grin: