DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

đúng gồi, chạy nhanh còn kịp

Với vol và nền siết dần thế này thì vào sogs thần phi hơi bị ác

1 Likes

Một số ngành tăng nóng có dâú hiệu chốt lời, chim lợn bds nổi lên rồi, ae cẩn thận mất hàng

Nhịp rủ cuối để vượt 1300, Dig vượt sideway cẩn thận mất hàng :laughing:

Mô hình giá ng ta xem ít nhất đồ thị tuần bác ơi! Chứ xem có mấy ngày làm sao ra đc mô hình giá. Với lại phải kết hợp yếu tố cơ bản nữa. Vẽ nó là cả một nghệ thuật đấy, k phải cứ vẽ linh tinh rồi sai đi vẽ lại đâu bác.

Tin không siết bất động sản ra rồi mà sao vẫn không tăng nổi?

Bây giờ là lúc DN thể hiện sức mạnh nội tại! Yên tâm sắp phi rồi. Chứng khoán luôn là vậy, lúc chán nản nhất là đáy.

2 Likes

mua ít nhỉ ad có 1,1tr đô thì bằng 2-3 ng trong room này chứ mấy

1 Likes

1a25357544ff84a1ddee
Các bác ko đỡ em đỡ vậy , mua cục này để bán ATC vào thứ 6 tuần tới , đúng phiên thứ 6 tuần sau em sẽ ra cục này , lời lỗ gì cũng bán vào lúc đấy .

2 Likes

Dòng tiền tham lam chuẩn bị vào rồi, chúc mừng cổ đông Dig kaka

Thống kê giật mình.
TTCK là nơi số người có trí nhớ kém nhất.
Hầu hết họ đều quên rất nhanh vì tầm nhìn chỉ bằng phiên. 2009 gói kích cầu bù lãi suất, đất Hà đông văn quán x hơn 20 lần. Giờ gói kích cầu bù lãi suất sắp ra.kk họ cứ sợ chạy…

62 Likes

cụ nào CL đi để em thử chế độ im lặng mãi mãi cái, từ hôm qua học được của ae mà chưa có cơ hội dùng

1 Likes

Thằng nào nói ngu vậy? Tát vào mõm nó :kissing_closed_eyes:
Hiện tại Swanbay đã hơn 50tr/m2 mà nó định giá 10-20tr?

3 Likes

Đất Nhơn trạch giờ giá 40-50tr/m2 hết, đụng vào là phỏng tay hết đấy ngồi đó mà chim.

1 Likes

vâng biết thế nhưng mà cổ tốt thì mãi không tăng lại còn giảm. Tin hỗ trợ ra hết rồi mà vẫn giảm.

Cổ chưa tăng, nhưng đất vẫn tăng, tiền vẫn bơm. Rồi đến ngày xẻ đất làm nhà ra bán thì lại phi mút chỉ thôi mà. AE có cần gấp gáp nhảy hết con sóng nọ con sóng kia không? Tôi chỉ cần chạm đc lãi kép thôi. Còn ae nhảy đâu thì nhảy!

3 Likes

sao phải xóa?

cút

IMG_20220610_092052

Ngân hàng đầu tiên ra công văn rồi thầy ơi

13 Likes