DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tôi nể bạn lắm đó.
Thật lòng. Bạn quê bình định đúng k

Biết câu chuyện Tây Sở Bá Vương Hạng Vũ không?
Lướt thì lướt cho cẩn thận. Thua 2-3 trận cuối. Bay hết thành quả cả năm đấy =))
Mỗi thời điểm sẽ có những trường phái khác nhau lên ngôi. Nhưng tọm chung ở VN này chưa thấy ai giàu nhờ lướt cổ phiếu cả. Trên thế giới cũng vô cùng hiếm gặp. Đa số các bác biết những người đó khi trên đỉnh cao danh vọng. Cuối đời thì bị vợ bỏ, vướng vào vòng lao lý.
11 nhà đầu tư vĩ đại nhất Thế giới thì chỉ có 1 nhà đầu cơ vào sách sử là Soros
Các bác muốn ghi tên mình vào sử sách Việt Nam thì cứ làm. em thì thấy đường nào không chanh chua mà dễ giàu thì bám theo thôi

3 Likes

Chương trình hẹn hò cuối tuần bắt đầu.cặp đôi đầu tiên.
@bondon @tokyomauxanh

3 Likes

Ko tôi người Hà Nam - tôi ko tham lam, chỉ mình dig và em :smiley:

2 Likes

Quá xuất sắc.
@@.
Thật lòng lun ó. K cod khịa j đâu.
:+1::+1::+1:

Cơ mà vô phụ bạn đó bên đốc tờ gin kìa :rofl:

Ấy chết lộ lộ quá hỏng bét, cám ơn ng anh em đã ủng hộ. Kkkkk

2 Likes

Giữa chộn thị phi này mà tìm kiếm gặp gỡ đc nhau lên đôi thì quả là chuyện ít ai ngờ tới.
Sang năm biết đâu có đám cưới để chia sẻ cho ae trong pic

2 Likes

Chủ pic giỏi quá.21 tuổi đã biết A7 và có tài sản lớn. Khâm phục

4 Likes

Dân TQ đi ăn bưởi hết ráo!

1 Likes

@tokyomauxanh ban ý cũng 21 tuổi đó, tuổi đẹp nhất cuộc đời, rồi em cũng đạt mơ ước của mình…
Việc của em chỉ cần yêu dig, kiên định và mãi xinh em nhá.
Kkkkkkk

2 Likes

https://amp.baodautu.vn/dung-bo-lo-co-hoi-tu-nang-hang-em-se-co-luc-nhin-thay-pe-tren-20-lan-d167562.html

1 Likes

Em xin các anh tha cho em đi ạ.

4 Likes

Ko trêu em nữa đâu nhá. Hjx

5 Likes

E ở hà nam hqr

3 Likes

Chờ nãy g chưa thấy cặp số 2 nhể

1 Likes

Ui bạn này kém tuổi mình. Mà bạn giỏi quá. Mình đang đống nợ ngân hàng đây. Trông chờ vào DIG để xóa đc nợ và trở thành tiểu gia là tốt lắm rồi. :smile:

1 Likes

Bác chủ píc nên đổi ảnh quả sầu riêng thành hoa màu tím cho nó có phong thuỷ nhỉ. Nay tôi để ý sầu riêng thì không được phong thuỷ lắm. Haha mặc dù tôi cũng thích ăn.

1 Likes

Hỏi ông trong ảnh đaz cập nhật tình trạng gpmb các dự án chưa, nguồn tiền triển khai có biết thực tế sao không, hay tại sao lại có kế hoạch tăng vốn phát hành thêm không. Đi copy văn mấy thằng năm ngoái 2021 chứ tỉnh mie gi. Năm nay 2022 rồi :rofl:

1 Likes