DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Em yêu đúng đại gia rồi! Đúng là tốt số.

1 Likes

Chủ tịch thâu tóm doanh nghiệp về tay gia đình mất rất nhiều công sức, tính ra mất hàng chục năm trời tuổi trẻ. Ae vào đúng thời điểm DIG Thay da đổi thịt, có động lực từ gia đình bld, các dự án cho nguồn thu từ giờ đến 2025 vẫn không đếm xuể. Ngồi và tận hưởng giá đất tăng từng ngày, giá cổ phiếu?? Tôi đợi được kkk

4 Likes

Vâng, em xin đợi cùng bác :))

1 Likes

80 rồi còn đợi nổi không? 3-5 năm nữa thôi lên số 1 luôn

1 Likes

Bh đại lễ thượng thọ rồi xem xét cụ ak. He he

1 Likes

Theo A7 quá quá mọi người ơi!

5 Likes

@bondon
Thời tới thời tới thiên thời mũ 8

1 Likes

Ăn bưởi @Dao_Ngoc ơi, a ko muốn ăn dứa!

6 Likes

=]]]] cụ hnay bá đạo hết phần sever r

1 Likes

Ông Nguyễn Toại mà bạn cười lướt tầm 15-20 vòng Dig từ cuối năm ngoái đến nay, cũng cắt lỗ nhẹ 3-4 vòng/15-30 vòng. Giờ cũng lãi đến tầm 100%-300% đối với Dig rồi. Lần gần nhất ông ấy bán hôm kia giá 56 ( khi ko vượt đc MA20). Như vậy ông ấy lãi đậm và ko có khái niệm kẹp.

Giọng điệu như thằng upbo

1 Likes

DIC Solar City Vũng Tàu được quy hoạch trên tổng diện tích đất gần 100ha, được chia làm 3 khu: Khu A (41,2 ha); Khu B (32,4 ha) và Khu C (20,4 ha)
Ông Hoàng Văn Tăng – Tổng Giám Đốc Tập đoàn DIC cho biết: “Trong vòng 2 năm tới, Khu C – Dự án DIC Solar City Vũng Tàu sẽ cung cấp ra thị trường hơn 800.000m2 sàn (bao gồm diện tích sàn ở và sàn thương mại); trong đó có khoảng 4.000 căn hộ”.
image

image

10 Likes

Và 26 tủi em đã có căn hộ 150m2 giá thị trường đến giờ hơn 9 đồng hihi

16 Likes

Tôi cười vì kiểu có ăn mà cũng sợ quá phải sút, còn ông ấy lướt giỏi hay lãi lỗ thế nào tôi không quan tâm lắm, tôi bỏ nghe lâu rồi. Hồi mới thì còn nghe chứ giờ hơi đâu nghe nữa. Đương nhiên mấy thành phần cứ lỗ 7% là cắt thì sao bị kẹp được :))))) Còn đoạn bố ấy sút thì đúng là mất ăn nhé, tôi không nhớ cụ thể, nhưng mua 6x ăn 33% là lên 8x à, xong cổ phi lên 10x (nhịp tăng gần nhất) đó thôi :))

1 Likes

Tôi vừa thắng dig vừa có được em Kkkkkk
Xinh đã gặp ngoài rồi.hihi

2 Likes

4k còm kìa, chúc mừng gạo cuội

2 Likes

Hả.
Bro tốc biến lẹ z.
Gặp lun r ak

2 Likes

S a k rep còm em bên avh​:facepunch::facepunch::facepunch:

2 Likes