DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Anh @bondon thấp hơn em đấy nhá hjx hjx

2 Likes

:rofl: :rofl:

Em này chân dài à? Anh tưởng chỉ có brox cờ mới xinh đẹp chân dài ^^

Ái chà . Chưa gì đã bị … thấp nhưng khi nằm xuống bằng nhau hết em ơi.
Ông @bondon cố lên. Hà Nam lắm anh tài máu mặt lắm

1 Likes

Khi nào ra Hà nội thì sẽ có cặp thứ 2

2 Likes

Điêu nhá e mag guốc 7 cm chứ ko còn lâu nhá, e làm gì được m7, anh mét bảy mốt đấy nhá. @tokyomauxanh

2 Likes

Thằng dẻ rách, tình hình vĩ mô 2018 nó khác năm nay mày hiểu chứ

1 Likes

:slight_smile: liên quan ghê.
Thế anh ở gần hơn đó. Múc xúc húc làm liền ik :rofl:

=]]]]
Có j về nhà hãy nói bro
Đây tận 300 ae lận

Mấy con CL k thấy pic người ta đang bàn chuyện tình cảm ak.phải biết xấu hổ chứ

1 Likes

Em cao 1.68 m đấy, hjx
Nam 1.7 m là hơi…khiêm tốn, đc cái anh nói chuyện vui ạ, ở ngoài hiền hơn trên F. Hjhj

2 Likes

Bị chê thấp là ông quay vào ô mất lượt rồi, yên tâm tôi cũng thấp thôi, những người thấp thường lấy vợ cao, người thấp thường thông minh hơn người lại giàu nữa để bù lại chiều cao mà tôi đọc thấy sách giáo khoa bảo vậy, nói chung là để bù lại chiều cao thì mọi thứ phải hơn hoặc bằng những người cao, cái nào không bằng được thì cố phấn đấu để trở thành đại gia hoặc top 10.000 người giàu hoặc 100.000 người giàu có sau đó sang Nhật hoặc Nga chọn một cô nếu không tán được em gái nào người Việt Nam bạn ạ

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Tôi đâu có thấp cao hơn em ý 3 phân đấy, kkkkk
Em ý đã cao còn mang guốc dài ai đỡ được, hihi Ko sao đẹp trai kéo lại.

4 Likes

2 bạn dễ thương thật đấy.
Đừng quan tâm ng khác nói gì.
Tình cảm chân thành là đc nha❤

1 Likes

Vĩ mô năm nay ko những tệ bằng mà còn tệ hơn 2018 nhé. Nếu bạn nghe ai nói nó ngon, thiên thời sáng thì tùy bạn. Tất nhiên, ttck nó cũng vận động theo vĩ mô thôi và còn tích lũy 1,5 năm nữa.

Đẹp trai kéo lại một phần thôi, đa số con gái thích hiền mà tôi không làm được, con gái thích con trai đẹp trai và hiền hơn là nhiều tiền, mấy em thích tiền thương là do mấy em gia cảnh kém hơn họ mới thích con trai giàu. Mấy bố tưởng huênh hoang mạnh mẽ mấy em mới thích không phải vậy đâu chỉ có mấy em nhìn có vẻ hiền lành yếu đuối mới thích trai hư bởi vì trong lòng mấy em đấy không phải hiền yêu mấy anh nổi loạn để được bù đắp con thú hoang trong mình vốn bị che lấp đi từ lâu, người tốt mà chơi với người hung tợn bên ngoài có đôi cánh màu trắng nhưng bên trong trái tim đã đen thui từ lâu rồi

1 Likes

2 Likes

Chí phèo còn có thị nở kia mà.
Ngoại hình quan trọng thế sao :))))
Quan trọng là cái tình

1 Likes

Tôi ở nam định quê lý nhân đây

2 Likes