DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ghét cái mặt nhá, ai phơi bày ra cho thiên hạ biết hết thế. Kkkkk

2 Likes

7 Likes

Tôi có bạn quê nam định
Tên hứng :rofl:

1 Likes

Hjhj Lần sau e đi bệt luôn ạ, ko mang guốc cũng đỡ bị đau chân.

4 Likes

Có hiểu mới có yêu thương yêu không hiểu nhau lấy về chỉ làm khổ nhau chơi cp mới hiểu đó, lúc thăng hoa là lúc chuẩn bị cãi vã chuẩn bị chia tay đó, lúc yêu thì đẹp lúc lấy về chăm con rửa bát, con ốm con đau hết đẹp, giống y như nhiều người chưa hiể cty DIC chê ra chê vào hiểu thì yên tâm nắm giữ sợ đếch bố con thằng nào

1 Likes

Lang thang trên này gặp nhiều đồng hương quá. Nhà em sang Vĩnh trụ có 2km thôi đó

1 Likes

Cứ thoải mái đi em, cứ phô diễn hết sắc đẹp của mình, em hãy sống như tây đó, con trai mua cổ phiếu DIG mong muốn vợ làm đẹp vì đa số ở đây phần đa là các anh giàu có nên các anh càng muốn vợ mình phải đẹp, ai mà tự ti đi cùng vì vợ mình đẹp vợ mình cao là không phải đại gia rồi, mới chuẩn bị lên đại gia thôi, ai không mong muốn mình trở thành giàu sang phú quý con trai mơ làm hoàng tử hoặc đức vua con gái thì mơ làm hoàng hậu sự thực nước đến đâu thuyền nổi lên đến đó mình thấy thoải mới đi chơi với bạn trai thì hãy đi, mình thấy làm được gì mình hãy làm trong đạo Phật và kinh tế nhiều khi cũng hơi mâu thuẫn với nhau một chút, có người khuyên hãy biết sống đủ, nhưng bên kinh tế khát khao và tham vọng, sự bền bỉ lại là vốn đáng quý để tạo động lực phát triển cho công ty và đất nước, ý kiến cá nhân mình hãy ước mơ đủ lớn còn trong tình yêu mình thiên về đạo Phật hơn, có duyên thì đến với nhau hết duyên thì đi, nhưng là con người nếu có lý trí hãy đấu tranh và chiến đấu giành giật trong tình yêu nếu bạn còn có thể và có đủ khả năng cho phép

1 Likes

Đang ở múi thứ mấy hả anh em ơi:

2 Likes

Đang 9h bác ơi. Nhưng có gái xinh thì có thể 12h bất cứ lúc nào :rofl:

3 Likes

E cũng sống và ăn học ở đất nam định 5 năm. Quá nhiều kỷ niệm

2 Likes

Á đ ù! Lắm anh em Hà Nam phết nhỉ! 90 Quê Chí Phèo chào các đồng hương.

3 Likes

Của bác à

2 Likes

Bó tay em gà con, sự thật mấy ông thích chuyện đó với yêu thích con gái xinh thường các ông ấy kiếm tiền giỏi hơn so với đàn ông ít ham muốn chuyện đó, việc này đã được khoa học chứng minh, sự thật kiềm chế được chuyện này thì sẽ tốt hơn và tránh dược nhiều sai lầm và rắc rối. Nói tóm lại SGK nói đàn ôm ham vật chất sẽ ham muốn chuyến ấy hơn :slight_smile:

Ck nó phải thăng hoa cảm xúc mà bác. Như xúc than ấy. Mệt nhưng thích :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Anh em tém tém lại, loãng hết pic của người đẹp @Dao_Ngoc rồi

5 Likes

A 1m75 này e cứ đi guốc

3 Likes

Tháng 6

1 Likes

Tiếp đi.
Hnay cúi tuần mà

1 Likes

Ông té đi, ko anh em lại oánh nhau vỡ đầu. Kkkkk
Em ý còn cô dì nữa năm nay vào đại học đấy.!!

4 Likes