DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ngân hàng nó coi trọng tài sản cầm cố là đất . Thì cứ bđs và cp bds mà múc . Ngắn biến động tăng giảm là chuyện bình thường. . Giảm mà có tiền là múc . Ông nào nhảy giỏi thì cứ nhảy…

2 Likes

Để coi loanh quanh thằng nào lồi mồm bác ak. H chưa rõ ràng các con giời còn rén, vài tháng nữa ae xanh cỏ hay chúng nó đỏ ngực là biết ngay mà.

2 Likes

Chém gió nửa đêm cũng vui anh ơi. Mà vấn đề này nhạy cảm quá, nói nữa lòi ra hết việc thì khổ

3 Likes

Nhưng đúng là thời gian vừa qua bên Bank họ xét hồ sơ cho vay kỹ đs ae ạ. Tui đi vay cũng sếp hàng mệt vãi tè ra. Túm lại là hành xác tí thôi nhưng đéo siết dc đâu yên tâm đi

2 Likes

Cụ đi qua chu kỳ trước rồi chắc là hiểu rất rõ.

1 Likes

Nói ít đủ hiểu thôi em, bọn nó cố đi moi tin đấy. Hở nhiều về bọn nó cũng ôm, bọn nó đi lang thang nghe ngóng thôi, trên này tàu ngầm nhiều. Lúc anh nói nó thế mà nó biết nó xỉa xói lại chứng tỏ bọn nó để ý ghê lắm mình tưởng nó không đọc vậy mà nó biết hết, tiên sư chúng nó không làm mà muốn có ăn, ông đếch phân tích phân bua nhiều cho chúng mày biết nữa. Đi sâu bọn này lớ ngớ lắm chúng nó không hiểu gì đâu

2 Likes

Đất nền chỗ DIC hậu giang đúng là hiện tại đang hơi thưa dân mới có giá đó vị trí siêu đẹp đó vài năm tới khỏi bàn. Ai ôm đất ở đó cũng giầu

1 Likes

Anh em đi ngủ sớm giữ sức khoẻ thông tin cũng là tiền, anh em nói thông tin chính thống báo chí báo đài thôi, mà mình cũng không cần đi sâu chính trị quá lại làm anh em lo sợ, vĩ mô chính xác là đang tốt, tóm lại vậy là đủ. Mọi thứ các bác trong pic, các cao thủ đã phân tích hết bên trên cả rồi, em hứa nếu có biến vĩ mô không tốt em sẽ nhắn tin cho anh em biết nhưng hiện tại là chưa có gì nhé!

4 Likes

Khẽ thôi

2 Likes

“Thời kỳ vni cắm mặt cổ đất phi cao sẽ tới!” Ns thế này có quá đáng ko nhì?

2 Likes

:rofl:mà cụ Huệ , vs bác chính rất là quyết liệt ,mở cơ chế , ông nào chậm tiến độ , cũng dễ mất chức thôi

2 Likes

Chặc đc một vài phiên thôi. Nhưng đủ để ae có cảm giác đi ngược lại thị trường chung r!

Ok, mà hỏi không phải chứ nhìn ảnh anh đội nón ngầu không :rofl:

Nếu là tự lực thì em quá gioỉ.anh 29t đầu đi Nhật gần 8 năm mà chưa có nổi 1m2 đất. :frowning:

1 Likes
  • Theo tôi ko có đâu, vẫn phải kì vọng tất cả đều ổn định
  • Thị trường như cái chợ, khi thịt lợn giảm sâu thì thịt bò, thịt gà, tôm, cua, cá,… đừng hi vọng tăng giá, giữ ổn định đã là thành công. Còn tăng thì ko ai mua về ăn, tất cả cùng ăn thịt lợn
2 Likes

Thiếu nhà ở xã hội, nguy cơ ‘ế’ 15.000 tỷ đồng cho vay (cafebiz.vn)

Ông Nguyễn Mạnh Khởi, Phó Cục trưởng Cục Quản lý nhà và Thị trường bất động sản (Bộ Xây dựng) nhận định, hai năm (2020-2021) nguồn cung bất động sản giảm mạnh. Năm 2021 nguồn cung nhà ở giảm 34% so với năm 2020, năm 2020 số dự án mới đã giảm 50% so với năm 2019.

nguồn cung k có trong khi cầu lại cao. Thì mấy bác cả ngố có uốn, lắn
kiểu gì thì giá đất vẫn tăng th.

Vào TTCK đúng lúc nó sập, đen :sweat:

Trc lúc nó sập thì nó lên 2000 điểm rồi

1 Likes

Từ lúc lạm phát tăng tới lúc bds sập nó là cả 1 quá trình, lạm phát, ls tăng càng mạnh thì bds càng tăng mạnh hơn, khi lạm phát và ls tăng thì các nghành sx đều phải chết, chỉ có bds mới tăng giá và bù lại dc với lạm phát, cho nên gđ sau bds sẽ dẫn sóng là vậy. Quan điểm cá nhân em.

Giờ thì chưa sập hẳn, ngắc ngoải thôi :frowning:
Uptrend hay ko thì chưa rõ, nhưng DIG chắc lái đánh bẩn bựa, 3 tháng nữa mới cho lên đc 7x, 8x
Cuối năm lên 9x,100. Không thì lại sang năm mới lên lại đỉnh cũ.
Nó đánh kiểu dày vò ae còn chán. Cho ae chán nản hết, nhiều thằng cắt đúng bẹn rồi mới đánh lên
Có thể nhiều người trong zoom này cũng là người đội lái. Nói Chung ko tin ai đc thời buổi này, họ luôn có mục đích. Thôi thì đã lỡ đu cao, nằm mẹ ưỡn ra cho nó hiếp.
Bố tắt con mẹ app, ko cả vào f247 đọc tin nữa, đấy chúng mày hiếp đi

4 Likes