DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ai mà biết nó xuống đến bao nhiêu. Ô biết đc ko chỉ cho tôi với. Sao ô cứ bức xúc đuổi tôi chứ, nhà của ô à, chủ nhà còn chưa ý kiến, ô mất ls quá

vui quá

1 Likes

ae spam đi

1 Likes

Mỗi người 1 quab điểm. Tranh luận rôm rả, chửi nhau gây gổ làm gì :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Đất ven đô tăng như này. các bác cứ lo ế đất là sao?

1 Likes

Ko biết các bác tìm hiểu thế nào chứ năm nay tôi thấy tụi buôn đất nó kêu là thanh khoản yếu hơn năm ngoái nhiều. Bán giờ ko dễ dàng lắm đâu. Ngày nào tôi cũng nghe dân buôn đất kêu như vậy (từ sau vụ THM đó)

Đất có chỗ this, chỗ that. Công ty e làm BĐS. Có dự án thì khách hỏi ko bán, có dự án thì mãi mới có khách mua. Nên là không thể đánh đồng hết đc.

1 Likes

Bố cứ tăng thôi

Chửi nhau mãi, cuối tuần rồi. Nghỉ ngơi đi anh em ơiii

3 Likes

Bds muốn rẻ thì phải thừa cung, ngân hàng siết thật mạnh ko giải ngân luôn. Liệu điều đó có xảy ra trong. 2 3 năm tới

Nay có giao dịch đâu mà các bác năng nổ thee :joy:

1 Likes

Người ta chưa mua, tương lai có thể họ mua DIG. Đẩy giá cổ phiếu lên
Các bác chửi như thế ai mà muốn mua cổ phiếu nữa?

4 Likes

E gái nói hợp lý nè. Đến BLĐ cty còn rất muốn thanh khoản tốt để thu hút tay to, nước ngoài vào mua/bán CP. Thậm chí còn phải tạo thanh khoản cho CP nữa. Tay to nào cầm 500 tr usd muốn giải ngân vào cty nào mà ko có thanh khoản thì bố thằng tây nó cũng ko thể đầu tư đc.

1 Likes

Thế đi đòi sổ Novaland xem có chưa =))
Biết 1 căn biệt thự của NVL bao tiền không?

Thằng này là phải gắn cờ ngay! Cho m 1 cờ luôn.

1 Likes

Bác nghĩ làm sổ đỏ chung cư dễ lắm ý. Cả cái tỉnh Bắc Ninh hiện có 1 2 dự án làm đc sổ đỏ thôi bác ạ. Cái j cũng phải có quy trình

1 Likes

F0 mà mạnh mồm lắm =))
Novaland chưa ra sổ bán 1 căn biệt thự 70 tỷ. Căn hộ 7 tỷ 3-5 năm rồi chưa ra được sổ. Ông đi tìm hiểu luật đất đai, luật xây dựng, luật thương mại bất động sản rồi quay lại đây. To mồm

2 Likes

Cắm cờ và block

5 Likes

Đối với những xây dựng đóng góp như @TTC8286 thì còn tiếp nhận. Chim lợn vào đây chửi bới thì ố dè Block

1 Likes

LDG không còn phù hơp tiêu chí đầu tư của em nữa

1 Likes