DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thôi cho em xin =)))))
Ngta k chịu đâu

1 Likes

Tôi bảo là nếu tâm lý yếu lên 108 tôi đã bán, xuống 47 tôi cũng sút.
Ông đi chỗ khác chơi đi DCM , nhìn thấy mày giàu trên đống tiền của ae F0 tao tức thay cho họ

1 Likes

Đây là bơm chứ đâu là bơm nữa

Bán 108 nhưng tham ăn vòng 2 thế là đu 12x. Nó giảm cho 1 mạch sợ quá bán 47 lại bán đúng đáy nên giờ bị ẩm IC rồi

Ko phải bác ấy bán ở 108, mà ý bác ấy chê HL bán từ 108 xuống là mất hàng.

1 Likes

Để nta còn tôn trọng chứ đừng để tất cả nó văng tục chửi cho dù chỉ là MXH

E gái k cần phải show mấy cái xanh đỏ. A đây đi qua 81 kiếp nạn của DIG rồi. Gần 1 năm rồi. Sống ở cái sứ vịt ngan này 6 năm rồi. Nói thể là e hiểu

Thực ra theo em thấy các bác vào đưa quan điểm cá nhân có lý lẽ lập luận rõ ràng thì ae DIGGER cũng nên tôn trọng. Chỉ có lũ CL không đóng góp, không lập luận mà cứ vào xỉa xói thì mới gắn cờ. Em quan điểm trung lập, thích nhìn vấn đề từ nhiều phía. Và khi đã xuống tiền là đã tìm hiểu sâu rồi, CL có rung cũng chẳng vấn đề gì. Ý chí như bàn thạch thì mới nên đầu tư.

1 Likes

Ae đừng để cảm xúc chi phối. Dig sẽ tăng do :

• kinh tế đất nước phát triển, hạ tầng hoàn thiện.
  • nguồn cung thiếu
  • dự án chính quy, nhà nc khuyến khích.
  • tiền bơm qua đầu tư công, hạ lãi suất, tăng lương,…
  • dig làm ăn bài bản, đàng hoàng.
    Còn chim lợn nó ko có logic gì cả, chỉ doạ nạt ae yếu bóng vía, để nó mua giá rẻ t+ trên đầu ae thôi
2 Likes

Ô bảo mình ngu và bị mất tiền. Ô nói thế thì cũng là lướt sóng thôi chứ ô ko tin trong tương lai DIG có giá 500k rồi. Nếu ô đợi đc đến ngày đó tk của ô sẽ x5 đó

Mày là thánh phương nào. Tao nói rõ là tao F zero. Mà f0 lúc mày mới vào ck chia đôi tk tâm lý mày ra sao?

Nó ko đi đâu, vì nó muốn chim để mua giá rẻ mà

Bác vào sau điểm thì đã có thiên thời chống lưng lấy lại. Cứ nhìn xanh đỏ đi cãi chủi lộn làm gì😵‍💫

1 Likes

Lại mất lịch sự rồi, bình tĩnh đi. Giờ tôi ko cầm DIG nhưng là cầu tiềm năng đấy. Tôi đã xuống tiền thì các ô nhìn là thấy khét đấy.

Xuống được bao nhiêu mà nói khét lẹt quá :rofl:

1 Likes

Tuần sau có giá 4x tôi làm cổ đông với anh em trong 3 hôm. VN nói là làm

Thì rút ra kinh nghiệm, học hỏi thêm để ko bao giờ lặp lại sai lầm nữa chứ chửi bới, tức giận, bức xúc có giải quyết đc gì đâu.

Mỗi cao thủ hay chuyên gia cũng chỉ đúng ở 1 đoạn (giai đoạn) nào đó của thị trường thôi, ko ai đúng tất. Muốn theo cao thủ hay chuyên gia nào cũng nên quan sát người ta đủ 1 chu kỳ lên xuống thị trường sẽ thấy người đó mạnh ở đoạn nào, yếu đoạn nào. Còn chỉ nghe người ta giảng giải, giảng dạy, phân tích mà tất tay theo là đặt cược với rủi ro. (Chẳng hạn, các bác chưa biết A7 đủ 2-3 năm mà đặt cược cũng là 1 rủi ro)

Chắc cũng đc vài trăm vạn là cùng. Ko bao giờ all in 1 cp cả

Thế gọi là tay to rồi. Ủng hộ :joy: