DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tao vẫn còn lịch sự với mày lần cuối nhé. Mục đích tao vào đây ko phải để chim lợn, tao vào trao đổi, nói chuyện vui thôi

Đc. Tao ko defeat nữa. Nhưng cái mồm mày cẩn thận

Còn tao thấy mày chỉ vì tao để ảnh DCM mà mày lôi ra chửi thì nói thật tâm lý mày quá kém, ko phù hợp để đầu tư ck đâu. Mang tiền về gửi tk đi cho lành mày nhé

Bố mày cầm dài còn hơn mày nhiều.
Từ 7x , 8x bố mua, 9x bố cũng mua.
Bố là FO nên bố dại đuổi giá.
Bố lo cho túi tiền của bố, hiện tại tâm lý yếu lên 108 bố chốt lời rồi, xuống 47 bố đã sút rồi DCM ạ

1 Likes

image

2 Likes

Các cụ ôm cổ đoạn này cục tính thật. Nhớ sáng nay có bác Nguyễn Hồng Điệp có bài phân tích cũng khá hay, chỉ đoạn cuối xếp cp BĐS vào nhóm D ( nhóm cuối) mà bị chửi te tua.

1 Likes

Lại xưng Bố. Mày nghĩ mà là bề trên à, là bố thiên hạ à. Nói về tuổi có khi mày p gọi tao bằng Chú đấy. Tao chỉ ít hơn A7 chút thôi

@Sieucophieu12345 @Dao_Ngoc
tăng lương tối thiểu liệu có phải là in tiền ko ạ?

1 Likes

Kinh tế phát triển thì hệ số lương tăng là bình thường. Đừng lúc nào cũng nghĩ nền kinh tế phát triển nhờ bơm tiền. Tăng trưởng đến từ thặng dư mới bền bỉ

3 Likes

Đã nói rồi tao có chim lợn đâu. Tao có xúi ai bán DIG đâu? Tao chỉ nói tao chưa mua DIG đoạn này thôi, thế mà là chim lợn à mày?

1 Likes

Cãi chửi nhau làm gì các bác.
Có ng đánh t0 t+ thì giá cổ phiếu mới tăng. Ai cũng mua ôm hết thì đồ thị đi ngang à?

P/s: ae nhà diger hãy lịch sự khi ng khác dùng câu từ lịch sự vs mình đi.
Thương trường là chiến trường, ngta cần tiền thì bán. Đầu tư k có chỗ cho cảm xúc đâu đừng nói là yêu hay ghét.
Cúi tuần r dành tgian cho gđinh thôi

1 Likes

Đã lên gạo cội kinh vãi tè

1 Likes

Vẫn gà con thôi bác.

1 Likes

Bác giỏi thế yếu tâm lý mà chốt dc108

Đây nếu ai cũng nắm giữ ko mua, ko bán thì nó sẽ ntn đây bác!

2 Likes

Ok ông, nhưng đôi khi bức xúc. Tổng xỉ vả nó phát.
Biết là mình ngu bị mất tiền nhưng sôi máu lên.

Xin lỗi các bác và em chủ pic

1 Likes

Em thấy bác là ng lịch sự và e tôn trọng bác.
Nhưng trên con đường đầu tư nếu k chung chí hướng mong bác bớt tí câu chữ, ae ở đây nhiều ng giá vốn cao giữ đc sự bình tĩnh rất khó.
Nếu thấy k hợp mong bác bỏ qua pic

1 Likes

Tgian qua ae diger đã chịu quá nhiều áp lực.
Bỏ cái tôi qua 1 bên tận hưởng cs cuối tuần vs gia đình thôi.
Đầu tư là trò chơi tâm lí cứ tâm lí thoải mái sẽ ăn tất.
Soros cũng từng nói trong đàu tư cứ im lặng mà làm , thấy ngon cứ im lặng mà mua.
Cuộc đời có bao lâu đâu bác, tận hưởng cs thôi nào

1 Likes

Ô bán ở 108 là hp hơn rất nhiều ng ở đây rồi ô bức xúc cái gì? Ô cũng có p đầu tư dài hạn đâu, cũng mua, bán liên tục đó thôi.

Bác gà con trưởng thành rồi đấy! Chúc mừng bác. Giờ đưa nàng về là đẹp đôi đường nhỉ? :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes