DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác V không có BĐS thì làm sao lên số 1 VN như bây giờ được. Bác Đức HAG, bỏ Bđs ra cái là chết. Bác lấy ví dụ gì k liên quan thế. A7 ít ra còn dám ra mặt bác ấy là ai. Còn bác có dám làm vậy k? Bản lĩnh bác chưa đủ dạy ng đâu.

Nói đến thế mà bác ko biết xấu hổ, vẫn chửi bới vô cớ. Diễn đàn là ảo, nhưng tính cách, văn hóa nó thể hiện ra là thật. Chào bác, đừng rep tôi nữa

Ông ko cầm dig đi vào trình bày thuyết phục lo cho túi tiền người ta chi vây? Quân tử nói dăm câu khắc tự biết.
Còn nói cho lắm chỉ lòi đuôi chim chuột thôi
Tôi nói đúng ko nhỉ? :grinning:

Ps: ủa kêu bđs cuối năm nay năm sau mới chạy mà giờ kêu có ôm tí cổ đất. Ông cho tôi logic trong câu nói của ông cái?

1 Likes

Nhiều chim lợn quá, may thật, dig vẫn hot.

Uh ý mình là những ông văn nhiều tỏ vẻ lịch sự tốt nhất là bỏ qua bác à. Vì bản thân còn mâu thuẫn thì khuyên ai

1 Likes

Thằng vô văn hóa.

Nhớ lời tao, đừng bao giờ liếm DIG khi mày là chim lợn. Nhớ đấy.

1 Likes

Tôi vừa đặt Múc DIG sát sàn giá 48.5 rồi nhé. Haha

2 Likes

Thằng ngáo này. Giờ mày còn đi cấm ng khác đầu tư DIG nữa cơ à. Ôi rồi ôi thua mày luôn đó.

Thị trường giảm từ 1500 về 1160 trên thị trường có con nào ko giảm không ông bạn . Sao cứ phải vào đây lo cho tíu tiền người khác vậy . Chịm lợn nhằm mục đích gì . Sống để phúc cho con cái đi !

Nói thật là thế giới quan của mỗi người khác nhau… Với bác bds hiện tại chưa tốt. DIG hiện tại chưa có sóng bác phải chờ sóng để tối ưu hoá lợi nhuận nhưng nhiều ae ở đây họ lại nghĩ khác bác. Nên k có đúng sai tùy quan điểm thôi. Còn bác vào pic DIG phân tích này kia chắc bác cũng có mục đích riêng của mình.

Những thằng tỏ vẻ lịch sự, lịch thiệp , nói lý lẽ dạy đời tao dị ứng rất lâu rồi.hay đi chim lợn, thích ngồi mâm trên, ko chịu lao động. Nó chỉ lợi dụng người khác , chả tốt đẹp gi

Ôi tôi sợ cổ đông DIG quá. Vào pic ăn nói rất lịch sự ko hề chim lợn mà một số con ■■■ kéo đàn ra cắn xé rất mất dậy bẩn thỉu (tôi xin lỗi các bác lịch sự, tôi chỉ chửi mấy con c.hó nó cắn tôi thôi nhé). Nhà đầu tư chứng khoán như A7 nói là nó phải hào sảng nhé mấy con C.hó đàn kia ơi

Bọn này nói như thánh phán. Nhưng làm như mèo mửa

Thì tôi cũng chỉ nêu quan điểm cá nhân thôi, các bác ko thích, ko đọc thì bỏ qua chứ đây lại đi chửi tôi này nọ các kiểu bác thấy có hay ko?

Quá ác hơn cả phát xít.

Ô nói thế nào chứ tôi có bao giờ xúi xúc ở giá 120 đâu, tôi cũng ko xui bán ở 5x. Mà đã là nđt tin tưởng vào DN thì sao lại đi nghe ng khác làm gì. Mình đt mình tự ra qđ mới đúng chứ

Với DIG tôi vẫn nói mua ở giá này thì là đầu tư đc chứ ở giá 100.x tôi tuyệt đối ko hô hào ai mua cả nhé

Tao hỏi mày câu cuối trước khi tao defeat mày mãi mãi
Mục đích của mày vào đây là gì khi mày nói đầu tư nó mà lại nói nhăng cuội?