DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nói thật với bác. Chả có thằng nào đầu tư từ 300 tr lên trăm tỷ, ngàn tỷ trong hơn chục năm qua đâu. Đừng thận tượng quá như vậy. Mà nếu có thật thì ko có ai lãi lớn như thế khi chỉ ôm lỳ cp đâu.

2 Likes

Bác cứ để em tiếp CL mấy câu, chửi nó làm gì bác! Bác sắp lên đại gia rồi. Nghĩ cách tiêu tiền dần đi.

Vì mình không làm được mà nghĩ ng khác không làm được giống mình! Ôi tôi thấy thương bác vcc!

Sao cay cú thế bác. Tại vì HL nó bán DIG à.? Đầu tư sao lại lấy cảm xúc vào nhận định 1 con ng vậy bác?

Đầu tư bác nên thực tế vào. Đấy bác vào TT đc bao lâu, bác thấy kiếm đc tiền dễ hay khó. Đừng ảo tưởng quá, đừng tham quá thì đầu tư cũng k phải quá khó khăn lắm

TUẦN TỚI NGHE NÓI BÁN DIC vị thanh hậu giang BỊ LÙI LỊCH À NGỌC?

Bạn thấy mình ăn nói rất lịch sự. Bạn lại đi chửi đổng lên như thế? Đầu tư ck làm bác thay đổi quá, mình tin là vậy. Trước khi vào sòng này chắc bác ko như vậy đâu.

1 Likes

Nhảy nhót để tới đa ln như bác là không tham ah! Lại chê người mua nắm giữ đi cùng DN là tham. Thế nào bác nói năng mâu thuẫn thế nhỉ? Ng có hiểu biết kiếm tiền sẽ dễ. Em cũng k hiểu cái thực tế bác nói ở đây là gì? Là phải nhảy nhót giống bác hay sao? Ng k chạm đc lãi kép sẽ không hiểu đc tại sao từ vài trăm mà A7 lên đc cả ngàn tỉ.

Him Lam mua thì nó có quyền bán ae trách gì được. Giá trị doanh nghiệp vẫn không đổi

3 Likes

Con người luôn luôn mâu thuẫn với chính bản thân mà. Giữ được nhất quán và kỷ luật kiên trì quả thật nhiều khó khăn. Không phải tự dưng ông Tuấn Anh chúc bác kiên trì đâu. Gặp quá nhiều người rồi kk

Lịch sự với những thằng cần ls. Lịch sự rồi upbo nhỏ lẻ, tối ưu hóa cái sự giàu có, ko tạo ra giá trị cho doanh nghiệp, đất nước thì làm đ gì.

Nếu bác đang cầm 10 tr cp DIG bạn đang x5 mà bạn lại cần tiền, bạn có bán ko? Lúc đó bạn có nghĩ đến các ae ở đây ko? Có sợ chỉ vì ng khác chửi mà bạn ko bán ko? Hay bạn đợi đến khi CP nó về hòa vốn, thậm chí lỗ bạn mới bán và lên công bố là tôi rất đàng hoàng ko up bo ai cả! Ngẫm

2 Likes

HL nó bán nó công bố công khai, nó có bán chui đâu mà bác bảo nó upbo, nó ko đàng hoàng. Thế mai này A7 bán hết DIG bạn cũng chửi A7 upbo à?

1 Likes

Là sao em k hiểu! Hàng nào ngon em bảo ngon. Hàng nào lởm em bảo lởm, và nó là quan điểm cá nhân. TK em cũng chỉ có mỗi DIG thì bác nghĩ em chơi theo phím hàng sao? Bác cầm DIG đc bao lâu rồi nhỉ?

Ông này không cầm dig vào đây trình bày nhiều thế? Tính chim cho giảm tiếp đặng ôm lại à kkkkkk

Bố chả tin thằng đéo nào bây giờ cả.
Bố cứ thù hằn với thằng him Lam+ DCM đấy.
Còn con chim lợn như mày ko phận sự cút

Bác biết gì về A7. Chắc bác chỉ nghe về A7 mới đây thôi. Tôi biết về a7 ko dưới 10 năm nay đâu.
Bác đánh giá thế nào khi Tỷ phú PNV liên tục cắt lỗ rứt khoát các mảng KD đc đánh giá là ko hiệu quả (bán lẻ, điện thoại, hàng không, tài chính…). Bác nghĩ tỷ phú họ ko thông minh à?

1 Likes

Thị trường nó định giá cp rồi, Him Lam ko bán thì giá neo cao thì cũng có thằng khác bán, nhiều cp BĐS ngon, có HL bán đâu mà nó vẫn giảm sâu. Có chăng, HL bán chỉ là bán trước, bán tranh của ông khác thôi.

1 Likes

Thứ 2, 3 lại có hàng ngon để xúc, các bác chuẩn bị bao để cân tiền kaka

Tôi ko cầm DIG (ko phải cổ đông DIG) thì ko đc vào trao đổi à bác? Sao pic này lại kỳ thị các nđt ko phải cổ đông DIG vậy nhỉ? Tôi ko cầm DIG nhưng tôi cũng có 1 ít cổ đất