DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Vâng bác.hi vọng ae đủ kiên nhẫn chờ đến đoạn đó.

1 Likes

DIC Chí Linh Center Vũng Tàu

20 Likes

Quá thích à.tim tim tim

1 Likes

Cảm ơn em gái ! Nhất nhiettj huyết cùng cổ đông DIG

2 Likes

Tiêu tiền thật không dễ nhỉ :slight_smile:

Đi trước gì vậy bác? Em k hiểu.

Ngày nào cũng thấy bác trên diễn đàn từ sáng đến tối mà bảo quên bảng điện đi thì thấy khó lắm. Kk

1 Likes

Bác lại từ bụng ta ra bụng người à! Em thất nghiệp ở nhà chán quá. Chém loạn tí cho vui. Hehe

Bác muốn giữ chặt đc thì mở tk tên Bố, mẹ vợ mua xong bỏ quên luôn mới giữ đc nhé. Kk

Vì sao phải làm thế vậy bác! Em trình còi méo hiểu?

Tôi lại thấy yếu tố con người là quan trọng nhất (BLĐ, cổ đông). Vĩ mô, thiên thời, cơ hội có tốt đến đây mà BLĐ ngu dốt, kém tài, tham lam… Thì cty cũng kém cỏi thôi, cổ đông cũng chẳng có gì mà húp

2 Likes

Cứ từ từ suy nghĩ đi, rồi cũng hiểu thôi bác

Bác có cầm DIG không? Em dốt nát quá nên có bao nhiêu em múc DIG hết. Cứ có tiền em lại xúc. Oánh ván này chết bỏ chứ sợ cm zề! Em quê Chí Phèo mà!

Mình ko cầm DIG, chưa phải lúc cầm DIG. Mình đã bán hết DIG cuối năm ngoái và chưa vào lại. Có thể cuối năm nay, hoặc năm sau sẽ vào lại. Giờ cứ nắm CP tăng trưởng đã, bđs thì sau này

1 Likes

À thế bác dân lướt sóng! Em trình kém nên cứ múc vứt đấy hưởng lãi kép thôi. Hihi nhiều lúc thấy nhàn quá mà lại giàu. Nên em lên chém gió suốt!

Nó lấy ảnh thằng dưong công Minh, chủ tịt him Lam :rage:

Đầu tư ck quan trọng là kiếm đc tiền nhiều nhất, trong thời gian nhanh nhất. Có con tôi cũng nắm dài hạn (dài hạn ở đây ko có nghĩa là mua cp và nắm đến 5 năm, 10 năm sau). Có những lúc mình phải thoát ra khi cp nó quá xấu, nhưng sẽ mua lại khi nó lại vào xu hướng tăng. Nắm dài hạn nhiều năm nó cũng cần linh hoạt như vậy

1 Likes

Nhận Booking nha anh em ơi

10 Likes

A DCM là doanh nhân thành đạt, có đóng góp cho phát triển KT đất nước. Sao bác lại gọi là Thằng vậy?

Bác đầu tư đc từ 300tr lên ngàn tỉ không nhỉ? Hay Buffet từ vài chục ngàn đô lên cả mấy trăm tỉ đô chỉ nhờ mua và nắm giữ không nhỉ? Thế giới này ai cũng nghĩ mình khôn lắm, mà những thằng đó toàn tiêu tiền lẻ. Chán!!!