DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sao bảo qua ko qua? Gọi điện ko đc thế!

1 Likes

Bác nghĩ giống em ghê! Đầu tư nó phải nhàm chán và nhàn nhã. Cafe chém gió mấy năm lại thấy kiếm đc vài tỉ nhể! Hehehehe

1 Likes

ok các bạn, các b vào dig lâu hơn 1 năm rồi thì thoải mái rồi. tớ đây vào 2 tháng nay chia gần nửa tiền cũng bực lắm. Thôi kệ cứ chờ xem sao,hehe

1 Likes

Câu chuyện của Phương Tây là Lương thực, giá dầu và đứt gãy chuỗi cung ứng

1 Likes

Haha A7 bảo thế mới đắc đạo, làm nhiều không có tiền đâu cơ bản là tầm nhìn! Haha

1 Likes

Tìm hiểu kĩ cty sẽ tự tin ôm. Vào sớm vào muộn ko quan trọng. Ng ta viu cty lên vài chục tỷ đô thì mua giá nào cũng thế cả thôi…quan trọng bán giá nào và khi nào

Haha đúng thế đã định giá thì phải tin vào mình và phải chờ cho DN lớn! Haha nhàn hạ vô cùng!

mình dân mới khả năng hạn chế tìm hiểu cty cũng đc ít k sâu đc như đại ca 7 đâu. A7 dự lên 500k hay tiền triệu 1 cổ thì mua giá nào hiện nay chênh đáng mấy

Em múc giá 5x đây. Lãi lại thành lỗ mà vẫn ôm tích sản, vì sao vậy. Nếu nhìn cái giá tận cuối chu kỳ bác sẽ không bán. Phải gom thêm chứ! Chạm lãi kép lại còn đầu tư thêm những cú chỉnh sâu. K mấy mà đổi đời đâu bác. Khi bác bán cổ rồi rất khó để bác lại mua lại. Ngắn hạn ai cũng nghĩ mình khôn bác ạ, còn ndt dài hạn toàn ng kém thông minh nhưng họ dại dại lại chạm đc lãi kép. Hình như ông trời cũng k bất công lắm. Lớ ngớ vớ huy chương là vậy :grin:

e có ngưởi iu chưa

1 Likes

e ở đâu vậy

1 Likes

Giờ mua 1 cái nhà đc khuyến mại 20 cái nữa mà bác còn sợ thì e cũng chịu. Thay vì sợ thì chịu khó đi cày để kiếm thêm mà múc. Vài năm sau sẽ nhàn hạ nhờ khoản đầu tư

1 Likes

Mày thấy cổ giảm thì chui ra cắn càng. Năm sau a đợi bốc mả cả họ nhà mày

Cuối chu kỳ là năm bnhieu bác? Để e đặt báo thức sự giàu có. hihi

em có người iu chưa

1 Likes

em ơi

1 Likes

Cuối chu kỳ sẽ không ai tin là BĐS đang bong bóng! Thanh khoản lên cao chót vót! Khắp hang cùng ngõ hẻm đều là câu chuyện BĐS, tâm lý fomo tột độ.

Tôi đg tò mò k biết bé Thùy Trang 69 này có phải là e Thùy Trang ở Thái nguyên đg hot nhất cả nước tuần r k. Cuộc sống stress quá e nó
Bước lên võ đài tt giải ngố

Hóa ra đi sủa để cổ giảm để húp à. Con mẹ mày dạy ỉa vào bát cơm rồi ăn à

trang ơi, yêu em

1 Likes