DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DICcons bắt tay đối tác nâng tầm chất lượng dự án Chí Linh Center

CÁC BÁC CÃI NHAU VỚI CHIM LỢN LÀM MẸ GÌ! DOANH NGHIỆP THÌ VẪN ĐANG LÀM ĂN BÌNH THƯỜNG PHÁT TRIỂN - VIỆC CỦA CÁC ÔNG LÀ ĐI NGỦ VÀI NĂM MỞ TK RA LÀ CÓ QUÀ

2 Likes

lúc đó chưa biết năm nào.kkk nhưng đó là lúc cổ đất tăng 10-20 lần/năm

Cẩn thận ăn gậy

keke nhỡ gặp lỗ thì sao

SÓNG THẦN BẮT ĐẦU NHÉ

4 Likes

https://amp.vnexpress.net/chau-au-tien-toi-cam-ban-oto-chay-xang-dau-tu-nam-2035-4474644.html
Sẽ có thêm chính sách ứng phó với giá cả năng lượng tăng cao. Ae nên nhớ dòng tiền rút khỏi xăng dầu, phân bón, thuỷ sản sẽ đi về đâu tiếp theo nhé.

1 Likes

trang ơi rep a nè

Em có đi khách không Trang, làm chim lợn làm gì, về đây anh nuôi, nhưng là gái nhé, cú có gai anh ko có nhu cầu

Đệch con thần kinh này. Nick thì ẩn ko công khai đi chim chuột suốt ngày. Bố mẹ m dạy làm thế ah?

1 Likes

Bố xin mày pr cổ khác thì đi ra chỗ khác tự lập room mà hô hào nhé! Đây là chỗ anh em trao đổi phân tích cổ bđs.

Cút !

2 Likes

Cccm bỏ qua vĩnh viễn con chim lợn thần kinh này đi cho nó sủa 1 mình.

1 Likes

Bố múc bố thấy nhàn hạ. Ko như con mẹ mày chổng đít sủa để cổ giảm húp lại🤣

Không hiểu bản chất của định giá lại tài sản tromg bds ah, non :rofl:

Bác chủ thớt đâu vào block con chim lợn thần kinh nick ảo này đi. Thỉnh thoảng lên hóng thông tin doanh nghiệp và vĩ mô mà vài toàn thấy bắn nhau chim lợn kêu eng éc.

Mình thấy bạn này nói cũng khá đúng đấy,ra vào hợp lý tối đa lợi nhuận là tốt nhất.Nhung có phải ai cũng làm như vậy dc đâu.A7 bảo rồi nhảy ra nhảy vào,vừa nhảy ra thấy nó phi lại fomo đuổi rồi nó quay đầu giảm lỗ đơn lỗ kép rồi quay lại chửi abc…Nếu nhảy chuẩn là ngon nhất có thể lãi gấp đôi người lắm giữ dài hạn nhưng ko phải ai cũng làm dc và cơ bản đều thất bại.Ko biết gì hoặc tin tưởng doanh nghiệp,có tiền nhà dỗi,…thì cứ chọn đúng và lắm giữ dài hạn thì kiểu gì cũng thắng.@ năm chưa về bờ thì 3,4,5 năm …nói chung ôm dig dài hạn theo a7 chỉ có thắng.

1 Likes

Chim lợn thì cũng phải có kiến thức chút, mẹ nó đánh giá lại tài sản dễ như m nói thì kiểm toán chắc giờ thất nghiệp hết nhờ haha :rofl::rofl:

Nói nhiều vậy thôi để a nôn hàng được chưa

Về tổ đi e ơi. Anh thấy trong pic ai cũng miệt thị mạt sát e rồi đó. Lúc khác lại bay ra chim tiếp :triumph:

Anh em tự block, em block sao được =)) Diễn đàn F mà

1 Likes