DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

3x và 2x.

Haha tôi đã câu DIG giá sát sàn 48.5 rồi. Haha chim lợn cho nhiều vào để tôi hứng nhé.

Dj tháo. Vn T2 dễ tháo, nhưng để múc chứ ko phải bán bằng mọi giá. Cứ all in DIG CEO. Tuần sau full magin

1 Likes

M bắt đầu lộ rõ cái đuôi rồi đấy con chim lợn lượn về bầy đi

2 con đó như điên dại ko hiểu đc, cứ phải để ae chửi cả tổ tông lên, chắc nó lấy đó để làm niềm vui

1 Likes

Từ tháng 7/2022 đến cuối năm tôi dự tính phải bơm ra 1,7 tr tỷ so với 6 tháng đầu năm mới bơm có 900 ngàn tỷ( 800 ngàn ty TD và 100 ngàn tỷ ĐTC). Haha thế nên cứ kệ chim lợn hót đi Múc ngay và luôn

1 Likes

chắc a múc 4x thôi, đợi 3x, 2x thì hơi khó e ạ :rofl:

4x múc 20%, xuống 3x múc 30% nữa

1 Likes

Còn mảnh đất về 45 lùi thì all in dần
Đéo biết lái đánh lên hay đánh xuống.
Thì cứ xuống sâu thì tbg thôi.

1 Likes

Bác máu thế

Chả ai để ý con điên này chắc lại lập thêm nick mới trên kia để đưa đẩy. Con này chắc voa vấn đề về t kinh bác doremon a

1 Likes

Chả hiểu các bác cứ rep chúng nó làm gì. Khinh chúng nó như đống cứt ý.

1 Likes

Kinh thế, xuống 3x thì khối a nhảy cầu rồi. Hi vọng đừng xuống

:rofl::rofl:e đa bán đâu chưa

A đíu bán đâu lêu lêu

@thuytrang69 ơi e vạch quần lên xem trym em có mấy bi Kkkkkkk

1 Likes

TRUNG QUỐC nGHỊCH DẠI BĐS VÀ ĐÃ QUAY ĐẦU.
BĐS KÉO THEO HƠN 300 NGÀNH NGHỀ KHÁC ĐÓNG GÓP 35% GDP

CHẤP CHIM LỢN!!

2 Likes

Haha buồn cười bác lại bảo anh cả TQ nghịch dại. Haha em VN thông minh lắm nên bảo có siết BĐS bao giờ đâu. Haha biết lỗi rồi là bơm như thác đổ.

1 Likes

Mấy hôm nay thấy mấy bác phân tích phân teo Dig sẽ về 2x ( như bác Jean với mô hình đồi thông bốn mộ; Doãn Đức với lý thuyết bất đối xứng; Dũng DBD với VSA, …) nhưng mình thấy khả năng đó ko lớn ( trừ khi có biến cố vĩ mô). Tuy nhiên khả năng về 3x là có thể khi còn gáp hở 39-43; chỉ số RSI quý là 62 vẫn hơi cao nhưng để về 3X chắc phải vài tháng nữa (thậm chí đến cuối năm) khi vào giai đoạn tích lũy chán nản, giờ chắc chưa vì độ hot của cp vẫn còn. Đoạn này test đáy là chính, có thủng cũng ko sâu.