DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sẽ có giá thơm phức 3x nhé

Bác biết thơm thì nó chưa về đâu, khi nào bác thấy 3x còn sợ thì nó mới về nhá

1 Likes

Theo tôi thì trong tuần sau sẽ có, hoặc cùng lắm trong tuần sau nữa thôi

Cp mà muốn mua bao nhiêu cũng có, thông tin thì toàn tin fake, mà suốt ngày đem so với đất thịt. a cũng lạy tụi mày, rồi còn đem lý do : giữ hết chu kỳ, tích sản …kkkk

Bơm để giá còn lên 2tr500 chứ kkkkk

Rsi quý cao thì nó tích lũy tính bằng quý, chứ xuống nhanh hạ rsi xuống khó. Ko khả thi

Chẳng rsi gì đâu, cp rác mà, bán như phá mả

Thằng Upbo đấy ae ơi , nó vào hóng hớt kìa :joy:

Nó hô dầu hả?

M ngu quá! Giữa suy thoái và lạm phát m chọn cái nào? Bảo sao m k đủ tuổi lên tầm lãnh đạo được. Tao bảo là phải bơm tiếp đấy, m cược gì không con gà?

Các nước phương tây họ đang hút tiền về; nước ta ko hút tiền về là may rồi chứ bơm gì tầm này nữa.

Tây kệ tây! Tôi quan tâm ta cái đã. Mà tây sắp tới thì cũng sống chung với lạm phát thôi. Bác cứ chờ đi. Khi bác cầu thị và hạ thấp cái tôi xuống bác sẽ học đc rất nhiều thứ. Chỉ có hạng ng kiêu ngạo hở ra là chê bai, trong khi cái đầu rỗng tuếch thì mới suốt ngày đi CL thôi. T k chấp hạng ng đó.

2 Likes

Đến khổ mấy con chim lợn hèn hạ ko ai thèm đoái hoài tự lập ra mầy nick chát với nhau. Bệnh hủi cũng khổ cả thiẻn hạ kì thị

Đã bơm đâu mà hút, chưa giải ngân đc tý nào luôn bạn nhé. Ko bơm cứu doanh nghiệp thì vẫn lạm phát do thế giới nhé, lúc đấy xác định đi toong gết

Các ông thử ngồi đếm cua trong chậu của dig xem : 142ha đất sạch long tân đã gpmb, nam vĩnh yên, hậu giang, chung cư, khách sạn… Nó là bn tiền.
Đà lạm phát thế giới như thế này, vn làm sao cưỡng lại dù cho có siết, nên ko dại gì siết để nhập khẩu lạm phát , đình đốn kinh tế hết

Haha nó là 30 tỷ đô bác. Haha kệ cho các chú chim nó hót cho vui cửa, vui nhà.

2 Likes

Siết thì chết 2 lần. Một lần DN chết, hai là anh TQ tràn sang thâu tóm hết đất đai, DN VN. Haha phải bơm tốc độ cao hơn TQ.

1 Likes

M lo tốt cho túi tiền bản thân m đi r lo cho người khác

mày mới có vấn đề đó Upbo , cắt lỗ rồi giờ chim chuột hả

mà thôi mày thì giỏi rồi,kiếm chỗ khác thể hiện trình độ đi,ở đây ko cần mày lo