DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

TQ bơm 5300 tỷ đô tức gần 30% GDP năm 2021( 18 ngàn tỷ đô) . VN phải bơm 2.6-3 tr tỷ đồng thì mới tương đương anh cả TQ. Haha yên tâm máy bơm tiền hoạt động hết công suất

Sao giá nó cắm đầu thế

Tôi chỉ hỏi mấy anh chim lợn!
Cầm tiền mặt có an toàn không?
Múc cổ sản xuất thời lạm phát, cung tiền tăng mạnh, bơm kịch kim có lãi không?
Mời các anh chỉ điểm.

1 Likes

M giỏi phản biện hộ tao cái xem nào? Con gà!!! :chicken:

Cút :laughing:

Tôi có tội gì đâu mà bác đem tôi vô đây thế :thinking:

1 Likes

Haha, chim lợn trẻ trâu vãi

Oh! Srr bác. Em đang rep CL xíu xem trình đến đâu mà vào phản biện. Chứ nó cứ bảo xấu mà méo chỉ ra được bác ạ! Suốt ngày soi giá bảng điện, lên thì nó bảo ngon, xuống nó lại bảo không ngon. Dạy mấy thằng này không khôn ra đc.

1 Likes

:rofl:
Em đùa thôi a

1 Likes

Vậy có hàng không , nếu có thì bán đi

Giống thằng thần kinh , kêu người ta bán, cái người ta k chịu bán cái cục xúc haha

Có hàng thì cứ bán đi chứ vào đây lãi nhải hoài chán

Mày ngu hay giả vờ ngu thế? Các cụ nói ăn cây nào dào cây ấy, ■■■ dại vào nhà thì phải đuổi đánh ko nó cắn chủ nhà cũng dại theo. Biết hôn :smiley:

M thấy tao hô hào không CL? Tao vẫn có cơm ăn áo mặc. Tao thik lên đây chém gió với anh em thì ảnh hưởng đến nhà m à? M toàn lý lẽ rỗng tuếch, làm gì có tí chất xám nào trong não m đâu? M xúi bảo nó không ngon thì chỉ ra cho tao cái! Tao sợ quá âm lòi rồi…:rofl: Tao đang chuẩn bị múc thêm cho đỡ sợ đây

1 Likes

Việc của lái là đạp, gom, kéo, xả.
Việc của mình là ôm! Kkk

Bác chim lợn quá :eyes:

1 Likes

Đi phượt chưa anh :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Ô cái gì đấy? Mời ae cùng xem nha.

2 Likes

Mới tới chờ Đà Lạt, đau hết cả lưng 🥲

1 Likes

Bọn chim lợn nó ngu ở chỗ, chân lý thì có một nên chân lý nào cũng cũ rích hết, làm éo gì có mỗi ngày một chân lý một siêu cổ như chúng nó đc, bọn đẽo cày giữa đường

2 Likes

Thích quá :beers:
Tối r lên đồ xún phố nhậu thôi anh ơi

1 Likes

Đi ngắm girl ĐL :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes