DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ô nhầm. Những ng ăn đoạn chân sóng cũng là do HL và các tổ chức lớn mua vào, đẩy giá. Nđt tin tưởng vào DN vì có những cổ đông lớn, danh tiếng nắm giữ đó. Chỉ là vì ô fomo mua mạnh, all in trên đỉnh ngắn hạn nên mới dính bẫy thôi.

40k tỷ này thực chất là bơm oxy cho DN, hộ cá thể giảm bớt khó khăn trong KD. Nếu ko có gói này thì DN, HKD vẫn phải vay vốn để duy trì SXKD thôi.

Ý tôi là nó kinh Doanh cp lãi lớn nhưng về bđs nó làm toàn lỗ

KD bđs lỗ sao đc. Nó maco chuyển giá, tuồn sân sau nên kqkd nó kém thôi chứ chủ nó giàu to ô nhé

Vậy mới ch ó má. Con sâu bọ của Việt Nam.

1 Likes

Các dn ở VN đa phần vậy, ô phải thích nghi thôi. Bám theo cá mập, đứng trên vai ng khổng lồ mà kiếm ăn chứ đừng mơ mộng quá là ổn

Cờ hó DCM, bao giờ mới giải ngân mua vài chục vạn DIG như ông bảo đấy?:rage:

Chưa p lúc này. Khi nào mua đc tôi sẽ bảo. Tôi có thể mua cao hơn mọi ng nhưng tỷ lệ ăn nó sẽ rất cao nhé

Mấy hôm trước bác bảo xoá app và cũng k vào f rồi mà vẫn vào đều thế.cuối tuần k đi xả hơi tí cho thoải mái ak.trực f từ sáng đến tối làm gì.lên đây chém gió cho vui thì hãy lên.chứ vào chửi nhau vs chờ thông tin thì k phải ngày nào cũng có đâu bác.

2 Likes

2tr tỉ tiền rẻ bác @HanhVM nói đúng đấy bác! Nó tương ứng với 2% lãi suất đc hỗ trợ là 40k tỉ! Nhưng nó sẽ đc hỗ trợ cho các ngành nghề bên dưới ảnh.

Kinh nhở, nav trăm tỏi chưa bạn? show nhẹ cho ae theo chân nào ng khổng lồ

Cái này chúng tôi đang làm. Ko phải bơm ra 2 tr tỷ trong 2 năm đâu bác nhé

2tr tỉ là tiền rẻ, không phải bơm ra 2tr tỉ! Bác chưa hiểu ý em. Tiền rẻ ở đây nghĩa là không mất lãi. Vì có 40k tỉ tương ứng 2% nó bảo kê rồi. Còn khi bác vay tất nhiên vẫn phải đáp ứng điều kiện vay theo Nghị Định 31, chứ k phải đối tượng nào cũng đc vay tiền rẻ đó.

1 Likes

Cái đó sâu ra có ý nghĩa gì cụ. Khi DIG giá 37 tôi đã nhẩy lên tầu bám theo cá mập và biết cách xuống tầu đúng lúc (9x). Nav nhiều hay ít đâu có thể hiện đc điều gì đâu.

Vậy là ông chờ vĩ mô rõ ràng, rồi ông mới đi vốn?hay ông đợi chờ gì
Đợi cá mập sao?

Đợi sự điên rồ của nđt qua đi. Hàng trăm năm qua trên TTCK tâm lý nhà đầu tư vẫn vậy, ko hề thay đổi. Việc cp tăng giá ko p do nhỏ lẻ hô hào mà phải do có các tay chơi lớn làm điều đó. Khi nào các tay chơi lớn kích hoạt đẩy giá thì mình vào cũng chưa muộn

1 Likes

DIG xuống 4x lại có đội t+ vào, lên 5x 60 là nó lại chốt, trong khi người cầm dài lại ko đc gì
DIG giá 8x vừa rồi đua nhau mua.
Xuống 5x bây giờ cũng chưa thấy" dòng tiền thông minh" chảy vào. Đúng là bọn t+ ko làm giá tăng, chỉ có tay to mới làm dc

3 Likes

Bác thấy đánh theo T+ ngon thì bác đánh theo T+ đi.dễ ăn lắm đấy.lúc mua vào thì hô hào mạnh vào.lúc bán đi rồi thì gọi cả đội vào lập nick clone hô sập CL mạnh vào rồi kiếm điểm vào lại.ăn đi ăn lại chục vòng như vậy là giàu nhanh lắm đấy.k cần ngồi yên chờ lên mấy trăm k đâu

tất nhiên chả ai hỗ trợ trực tiếp cho bds, nhưng tiền lòng vòng qua nhiều chỗ, lúc nào nó cũng chảy về chùm cuối là bds kaka

Mình ko khuyến khích đánh t+