DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác múc FRT à? Con hàng đó khả năng cao là hưởng lợi covid nên kqkd đột biến! T xem 1 năm nữa kqkd nó ra sao?

Năm ngoái éo thấy phân tích, bh khen ngon, mua dài hạn. Mõm ấy mà

1 Likes

Covid nó là thiên thời với FRT khi nó bán laptop chạy như tôm tươi. Giờ tương lai của FRT là Long Châu, chuỗi Long Châu còn đẩy mạnh đầu tư mở mới thì FRT còn bay cao, bay xa nữa. Tầm nhìn nó quan trọng lắm. FRT tôi mua và luôn lăn chốt, càng chia giấy tôi càng thích. Kk

Tôi dỗi hơi à mà lên đây đi phân tích, cái gì ngon thì im ỉm mà múc chứ. Kk

Thế bh mày lên đây la liêm làm l gì, văn bẩn mấy thằng mày t lạ đếch gì, nghèo bỏ mẹ ra

Tôi thì vẫn nghi ngờ vào biên lợi nhuận ngành thuốc! Một ngành khá đặc thù. Nếu đầu tư có lẽ vẫn phải chờ thêm thời gian để FRT chứng minh sức mạnh chuỗi Long Châu. Bỏ vốn và chi phí khá nhiều, k rõ lợi nhuận có ổn?

1 Likes

Kệ mẹ nó bạn ơi. Nó có ý múc DIG nhưng đang thăm dò đó

1 Likes

Sao ô biết tôi nghèo hay giàu? Kk, nhân tiện cám ơn PrPao đầu năm chim lợn dòng P nên tôi bán BSR đúng giá 29.x (lãi đc có tý). Với tôi tự do tài chính là mục đích chính và đã đạt đc chứ giầu nghèo biết bao nhiêu cho đủ. Với các ô đại gia trên này thì tôi nghèo lắm, chỉ đủ tiền múc đc mấy trăn nghì DIG thôi. Huhu

Frt cũng ngon, ae ôm dig có thể tham khảo case frt hồi bị DC bán tháo từ 8x về 1x, đóng cửa một loạt shop, ban lãnh đoạ bán nữa rồi phi lên 160, mình cũng theo con này một thời gian, gian khó đủ cả nhưng tin dn nên vẫn vượt qua đc.
Với Dig bh cũng thế thôi, ko ai đoán đáy đỉnh đc đâu, chỉ toàn nói phét thôi, cứ dn tốt ôm lì là giàu

Trước tôi ôm 1 mã cũng tầm 3 năm nhưng đến lúc cty tăng trưởng thì mình lại sút vì gồng lỗ thì dễ nhưng gồng lãi rất khó. Rút kinh nghiệm từ CMX giá 4k, HAH giá 8k nên giờ tôi ôm lỳ DIG qua hai lần vọt đỉnh. Đường dài mới thấy hiệu quả của lãi kép

3 Likes

Mình nói cho ae khác đọc ấy chứ, còn loại trẻ trâu này chớp gì

1 Likes

Nó lấy hình Dương công Minh làm đại diện thì biết nó ntn rồi, mưu mô chộp giật có thừa
Nhưng con hàng này ko giống bọn chim lợn kia. Nó cũng có cái gì đó để học hỏi, khai thác

Đúng đấy bác! Cổ chu kỳ thì mình phải hiểu giai đoạn này là đầu hay cuối chu kỳ. Mua và lỳ đòn. Vì bất thình lình nó sẽ phi, cổ đất nó có rất nhiều yếu tố bảo kê, nên k sợ bị đu đỉnh, cùng lắm chôn vốn một thời gian. Em thuộc dạng ng lười, nên cứ dòng nào an toàn em múc r vứt bà đấy, méo quan tâm, lên thì lên mà xuống thì xuống. Cứ cầm đc đến cuối chu kỳ rồi tính.

Khi 1 mô hình mới đã đc chứng minh và làm ăn có lãi thì khi nhân rộng ra hiệu quả nó sẽ rất tuyệt vời. FRT nó vẫn là viên ngọc thô thôi, hãy cứ nhìn MWG để biết tương lai sau này của FRT. Đấy là quan điểm của tôi và kỳ vọng của tôi.

1 Likes

Ok Bác! MWG nó là mô hình có thể chiếm dụng vốn của NCC. Nó như kiểu cỗ máy buôn tiền thôi, lại đúng thời bùng nổ của điện thoại thông minh. FRT có thể chiếm dụng vốn của NCC không bác?

Năm 2008-2009 suy thoái toàn cầu thế mà DIG vẫn IPO, vẫn lãi to. Tầm nhìn của chủ tịch phải nói quá khủng khiếp. Chủ tịch đã chuẩn bị sẵn cho chu kỳ này để đến lúc ra hàng là đỉnh của chu kỳ suy thoái này.

1 Likes

Cứ sau vài con sóng là rụng như sung thôi. T+ mà lên đại gia thì 20 năm ttck chưa thấy 1 ai cả. Ae nài biết cho 1 cái tên xem. Chúng nó chỉ uptren sủa nhằng sủa bừa thôi. Vài 3 cái đồ thị kháng cự hỗ trợ trẻ con cũng nhìn ra nhé

1 Likes

Thôi bác. FRT ko nên nói nhiều trong Pic này nữa. Nếu bác tin và nắm giữ FRT dài 1 chút tôi tin đây sẽ là 1 khoản đầu tư rất tuyệt vời.

Bọn đang trên đỉnh P phân …lo tiền vào bds, cưỡng thế nào đc

1 Likes

Trương bình dạy ptkt công tuyền sóng eliot trịnh phát ichi mò cu đấy. Có thằng nào ra hồn đâu. Mỗi ngày 1 kịch bản thì con mẹ nó theo đc à. Vĩ mô thì cả thập kỉ đếch thay đổi mà phán như đúng rồi. Toàn cắt lỗ tận cả dái đấy. Chỉ có đầu tư vào doanh nghiệp thôi ae

1 Likes