DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

nay mà thủng 5X thì chạy hết thôi ae, Thiên thời cũng ko sửa sai được nhịp này.

Khúc cua này quá gắt quá nguy hiểm thầy ơi

3 Likes

nó lầy thật, chưa chắc đã có người đăng ký mới vào room đâu. Nhưng công nhận nó chăm lùa gà thật. Nói thật nó đ có tí kiến thức gì cả vẫn kiếm tiền được thì ghê đấy

Giá dầu cao đã làm cả thế giới loạn lạc, Âu-Mỹ đã thấy ko thể kéo dài thêm chiến tranh nữa, sẽ ảnh hưởng đến ghế của chính các lãnh đạo.
Các bác đánh dầu phải chú ý theo dõi sát tin chiến tranh, war kết thúc thì Nga sẽ sớm được nới trừng phạt, cũng là bắt đầu giai đoạn chôn cất cho cổ dầu và phân bón.

1 Likes

Kệ nó thôi hạng như nó ko đáng để quan tâm, nó và đồng bọn ko cần biết đúng sai ra sao chửi tất thì tốt nhất cứ để nó diễn thôi :grin:

1 Likes

Nhiều khúc cua lắm em.
Giống như chị em lấy chồng thích trai đẹp.
Nhưng nó mà bất tài thì cả đời khổ.
Ck cổ bds lúc này xã hội đang nhìn trai xấu.
Nhưng A7 lại hình dung ra đại sóng thần…nó sẽ giàu

46 Likes

Em vừa Múc tiếp DIG giá 50.1, đặt sát sàn mãi không khớp lại nổi máu tham sửa lên 50.1. Haha càng nhiều DIG càng tốt cứ xuống là Múc

3 Likes

Bđs tuy xấu trai nhưng có tài. Giờ tay trắng nhưng tương lai sẽ có nhà lầu xe hơi cho chị e. Quan trọng chị e phải có tầm nhìn :star_struck:

1 Likes

Cứ theo A7 ôm lỳ L14; DIG và CEO. Khi nào A7 xuống tầu thì cũng xuống. Haha đơn giản và an nhàn

2 Likes

Lấy trai đẹp tiền sẵn túi như giầu phân thép nhưng óc trâu óc bò. Nó cũng đốt hết gia sản thôi

1 Likes

Gọi là “chưa thông kinh sử nhưng đã dài 1 gang”
Bác yên tâm, các nữ cổ đông DIG tầm nhìn vạn dặm, nó đang rách thế, chứ rách nữa cũng phải múc lấy múc để ngay kkkkk

Thôi nó ko nhắc tới cổ đất nữa thì ae cứ kệ cho nó diễn đi, chửi bới nhiều mệt mỏi.

1 Likes

Mà muốn giàu thì phải có sự đồng thuận phải ko thầy. Và ai cũng thấy nó ngon dần thì mới giàu được. Hiện thấy Fo hơi mất niềm tin vào bds. Nên giá cứ loai hoay vùng đáy.

Tay to nó gom hết đã

11 Likes

anh DIG đẹp trai như Thầy vậy :kissing_heart:

13 Likes

Tầm này các thánh t+ đái mịa ra quần. :laughing:

1 Likes

Xác định đầu tư ck chính là gom hàng để bán lại cho tay to. Càng rũ mạnh sóng càng to về sau

Ck càng biến động mạnh càng dễ giầu. Kkk. May mắn gặp a7 truyền bí kíp nên giờ mỗi lần thế này e ko còn tim đập nhanh, chân run run nữa. :grinning:.

1 Likes

Tay to gom DIG lâu quá! Tính ra từ lúc Him Lam bán đến nay cũng được 3 tháng rồi.Ko biết họ cần gom số lượng bao nhiêu!

thế là về 40 bác nhỉ :stuck_out_tongue_winking_eye: