DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nhắm mắt mà múc. Về bao nhiêu t cũng chịu. :grinning:

Ngọc ơi, có FB không xin ngắm với cho có động lực nào. Chứ Chứng khoán này mất sức quá

1 Likes

Vãi Châm! anh 7 già, xấu với nhàu thế rồi em còn khen đẹp trai được. Ạ em!

1 Likes

cuối ngày hôm nay cứ sàn cái đã :kissing_heart:

Thằng này nick mới, chim lợn rồi, cứ sàn vs 40

ông không mua thì ông biến đi

2 tuần tới khả năng tiếp tục xập xình tiếp vì cơ cấu quỹ ETFs
Hiệu suất đầu tư các quỹ lớn cũng âm hơn 10%. Nhưng họ vẫn rất lạc quan về thị trường tương lai. Họ có đủ công cụ để hình thành niềm tin như thế

Động thái gom mạnh các mã cổ phiếu BĐS và đầu tư công, KCN như DIG CEO KBC VCG VGC,… trogn kỳ cơ cấu quỹ ETFs thể hiện tầm nhìn trong trung -dài hạn tới đây. Kiên Nhẫn thêm chút nữa mọi người ơi

2 Likes

cũng làm cho bác run sợ à hihi

Ngọc ko đổi Ava thì e đổi các bác vào ngắm đi…:smile:

3 Likes

Hehe nghĩ cũng buồn cười. Ngoài xã hội chả cái méo j ko tăng, trên chứng trường giá cổ cắm đầu mà ae lại sợ. :laughing:

2 Likes

Nhàn nhã nhất là nhà đầu tư.
Mua rồi để đó đi chơi,chờ ngày tiền về.
Dễ vậy thôi.Không mong tăng nên giảm cũng kệ.

Quả đến mùa sẽ chín.
Đời có mấy cơ hội giàu sang mà bỏ lỡ.

Nén kĩ bật càng mạnh… nguyên lí sóng thần nó thế

29 Likes

Đã có những cái tên ngân hàng đầu tiên đăng ký bù lãi suất. Tháng 7-8 tiền rẻ ngập thị trường thầy ơi

1 Likes

Chỉnh giả và chỉnh thật: Đoạn này thật, giả như phim Tam Quốc. Ngày 7/6 chỉnh giả rồi cuối phiên kéo vượt 1,3K, thì 10/6 chỉnh thật, ngày 13/6 thì chỉnh sâu. Đoạn này ko tỉnh táo sẽ mất tiền nặng hơn cả đu đỉnh.

1 Likes

trong tình hình hiện tại. Qũy nó lỗ quá thì nó phải đóng vị thế, chứ tiền đâu mà nó cơ cấu thêm. Thằng ad sặc mùi lùa g.à

Bình thường mà ae. Ai đã từng qua lúc covid đầu về 650 thì thấy ko sao. Ôm đất ae giữ đc 5-7 năm mới ăn chênh. Giờ vài phiên lo gì ae. Ttck là cỗ máy tinh vi chuyển tiền sang ng kiên nhẫn đấy

Thị trường xuống sâu quá :disappointed_relieved: có vẻ muốn lấp cái gap bé tí 1233

Làm mẹ gì có tay to nào gom mà mong nó tăng

1 Likes

@thuytrang69 bà này lên tàu rồi à? im thế, khéo đứt :upside_down_face:

TT nó giật cho bị tâm thần hết ráo kkk

1 Likes