DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

CL xổ lồng rồi

1 Likes

Em nghĩ phải sang năm 2024 mới bật đc, giờ chỉ có đi bụi hết thôi thầy ơi, lấy đông lực gì mà bật nửa.

Thị trường này có cứt mà thèm CL.hihi :slight_smile:

em off đây hẹn bác 2024 gặp lại

Em nói có sai ko mấy bác , đợt đấy bên room có tin mật báo rồi , lái cầm DIG muốn chốt lời hàng bắt đáy ở vùng giá 60 nên kéo trần L14 để ra hàng DIG . Tay to giờ nếu cover lại cũng ăn được 20% size lớn rồi , mà nhiều khi nó còn ép về 45 mới cover lại , tụi nó ăn vài vòng như này là đủ X2 tài khoản với size siêu bự rồi , các bác lãnh đạo trên ko gom lại hàng thì mấy bigboy này vặt hết sạch tiền nhỏ lẻ rồi cuối cùng dòng tiền cũng tự động tránh xa DIG thôi .

Toàn nick mới sổ lồng

Chiều CL quá kkk

Không cần giá sàn, cứ múc kaka

5 Likes

k thích thì đi chỗ khác mà chơi

Mới thì sao , cũ thì sao bác , ít ra tụi em bán được quanh giá 59 60 , còn mua lại thì khi nào tiền lớn vào lại thì em vào lại , chơi theo dòng tiền thôi bác , tiền chưa vào thì cũng chỉ 49 53 thôi , ai T+ thì canh lướt theo biên 49 53 , còn mấy bác hold to die em ko đề cập , mục tiêu DIG là 10 tỷ / CP mới hợp lý với quĩ đất của nó , DIG nhất thống thiên hạ , thiên thời CP :joy: :joy: :joy: , đấy là mấy anh Him Lam thu về 5k tỷ đang nói vậy

Con mẹ mày thằng rẻ rách. Cho chúng mày sủa. Bố cứ múc

đc quá anh ơi
iem yêu anh =)))

1 Likes

Xủa nhiều vào các a cũng đéo bán đâu lêu lêu

1 Likes

Tối nay mấy bố bờ rốc cơ lại hét mẫu hình island reversal cho mà xem :))

Trình như loại chúng mày ăn dc vào giá có khi giẫm phải cứt thì cũng mất xác

Vững tin vào thầy, vào chị đại. Ura ura

Khi xã hội sợ cổ bds là lúc vào múc cật lực thầy ạ. Kkk

Vùng này thì đúng ko nên bán anh , em có sao nói vậy , dưới 50 ko nên bán , đều vùng 53 55 anh hãy cân nhắc , thời khôn của khó , đừng hy vọng X2 làm gì , tranh thủ giá thấp mà mua , đều lên cao thì nên bán , các bác ko bán thì tụi bigboy nó cũng bán , hàng pha loãng quá rồi , ko còn cô đặc như thời A7 mới vào nữa . Đúng ra nhịp rồi DIG có được lợi thế rất lớn ở vùng giá 7x , nếu lãnh đạo thỏa thuận được cục của Him Lam thì tháng 7 tới DIG có khả năng vào VN30 rồi , vào VN30 biên độ tăng giảm ổn hơn , có nhiều quĩ cân được , giờ thì hết rồi .

1 Likes

Bối cảnh này thì chắc chắn có nhiều tay to trú tiền vô bds, tay to cá mập gom hàng thì tin tức xấu (thao túng media) hay đè giá là chuyện dễ hiểu

Tiền rẻ sắp ra. Chu kì trước nó ra ngấm tài sản tăng phi mã mới bóng.

23 Likes