DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nói thì giải thích đi bác! Nói xuông thế ai tin đc! Hihi

Thì nhìn giá cp là biết chứ gì,

Bán chán rồi lại đua thôi tâm lí lúc nào chả thế kaka

Tôi cũng chịu bác! Lại nhìn giá. Bác đi chợ mớ rau đáng 5k nó bán 50k bác cũng bảo nhìn giá rồi cắm mặt mua ah?

1 Likes

câu này nghe quen vãi

Sáng nay ngồi uống cà phê xem chart, một ông ăn xin qua xin vài nghìn đồng, thấy cũng tội quá, đưa cho tờ 20.000 , ông ấy lấy tiền xong liền nói: vnindex 1250 sẽ tìm được điểm hỗ trợ tốt, RSI đã đi sâu quá vào vùng quá bán…v…v nếu không sai thì sẽ có phiên hồi kỹ thuật trong một hai phiên tới. Quá ngạc nhiên, tui liền hỏi: trời trời cái này ông cũng biết hả? Ông ấy trả lời: biết chứ, nếu không thì tui đâu có ngày hôm nay.

3 Likes

Nhiều bác lằng nhằng thế nhỉ. Mua ko mua, bán ko bán cứ vào chém phần phật. Giá tăng ko thấy í kiến gì, giá giảm vào chửi bới, khóc thuê. Bọn em mua rồi, có ngu có dốt thì bọn em tự gánh. Bác nào cảm thấy mình khôn thì cứ mua những con bác thấy là khôn. Em mua Dig lý do đơn giản lắm, vì Dig có A7 đứng sau. Ngoài ra em không biết gì đâu !
Có tý tiền ném hết vào DIG. Ngắn hạn lãi ko vui, thua ko buồn. Thời gian trả lời tất cả !

7 Likes

Lực lượng bắt đáy rất hùng hậu :laughing:

Thị trường tăng thì chậm, giãm thì nhanh quá.huhu

Còn tiền còn múc kaka tham chiếu nào :heart_eyes:

2 Likes

tuyệt vời bác! e ước gì hôm nay là cuối tháng, được lĩnh lương để mua thêm !

1 Likes

10 Likes

Chết mẹ thằng him Lam đi

1 Likes

Sợ tiền sắp sập vào đầu và hiệu ứng bầy đàn là tạo cơ hội cho kẻ khác thành đại gia.kkk

24 Likes

Xung wuanh cãi chửi nhau ghê vãi a :rofl:

Em ko hiểu cp nó chụp mũ bđs đất nên vs chung cư thì tiền chạy đi đâu, chẳng lẽ bắt dân mang tiền ra đốt sưởi cho vui. Giờ sx thì các dn ko dám đầu tư vì lúc nào cũng trong tâm thế sợ ls tăng vs chi phí logictic quá cao. Kiểu này chắc cp bảo dân mang tiền đốt bớt đi.

MUA 1 KHU ĐÔ THỊ KHUYẾN MẠI CHỖ CÒN LẠI

ALL IN THÔI

6 Likes

Không còn giá nào thơm hơn như vậy đâu, CT thế chấp CP cũng 4X

Các bác đầu tư dài hạn giữ cp thì phải chấp nhận cả giá lên và giá xuống miễn sao mình tự tin đứng vững. Ai nói xuống là chửi, lúc nào cũng hô hào lên là lên luôn thì cảm giác tuyệt vọng nó sẽ nhanh đến vì bản thân không được như ý. Thật ra những bác đó cũng nóng ruột và chỉ nhìn theo phiên xanh đỏ thôi.

2 Likes

Hết người ói hàng rồi, quay đầu thôi.