DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thăng HL bị soi lâu rồi, đớp ngu chẳng thế.

Sợ tiền sắp sập vào đầu và hiệu ứng bầy đàn là tạo cơ hội cho kẻ khác thành đại gia.kkk Gói bù lãi suất còn đang sắp bơm ra, bữa tiệc còn phía trước. Trung quốc còn bơm 5300 tỷ usd gây sức ép lên cán cân thương mại VN

26 Likes

Quá chuẩn A7 ạ, chỉ có sàn ck mới có chuyện đảo lộn như vậy. Ngoài xã hội đi mua gì cũng tăng giá, nhưng mn vẫn phải chấp nhận mua. Còn trên sàn, cp là tài sản trú ẩn tiền thì ai ai cũng thi nhau bán rẻ như cho ko, bảo sao 95% ndt nghèo bền vững vì thế:)))

2 Likes

Vùng đáy xuất hiện khi người bán chả muốn bán, người mua lại sợ không dám mua, múc để giàu kaka

giờ là đáy chưa?

Anh 7 ơi… có thật em sắp chết vì tiền rơi vào đầu không? , em đi mua nón bảo hiểm trước đây

Bds mà chạy sóng cuối của index thì a7 đúng là bậc thầy của những bậc thầy các bạn ạ

3 Likes

Cuộc đời đầu tư chỉ là cuộc chơi tâm lí, giá 9x, 10x còn múc sợ gì giá 4x kaka

1 Likes

Đủ nắng hoa sẽ nở. (Các anh) Đủ hàng cổ sẽ bay. KKK Hiểu điều đó thì mấy khúc sàn như này muỗi…

1 Likes

Bất động sản vùng ven vẫn dẫn sóng

2 Likes

Bắt buộc bds phải dẫn sóng index.
Đây chỉ là cú lùi có mục đích trên tầng cao để hốt hàng

35 Likes

CẢ CÔNG TY DIG = 1 DỰ ÁN Vinhomes Ocean Park 2 Hưng Yên

GIÁ NÀY MÚC SẼ GIÀU

Ngắn hạn thì chịu đau thôi anh, còn đang cân đong chán chê chưa dám bơm máu(cả tài khóa và tiền tệ), khả năng sang Q3 nớii ra 1 chút, nhưng chung quy lại từ giờ đến cuối năm khan máu, nên xác định chịu đau thì ở lại, đóng bảng và đi làm việc khác đi.

3 Likes

em chót ôm dig vùng 88 thì liệu có ăn thua j không thầy

2 Likes

Kkk mấy chuyên gia nến chart đâu :joy: thủng ko theo thầy dạy ptkt kìa

1 Likes

Đã vào sóng nó tăng dài lắm giá 180k vẫn ăn x lần

23 Likes

a7 dự bđs cuối năm nay vào sóng thần hay sang 2023-2024

VNI đã lấp đc gap 1233 bé tí. 90% chuẩn bị đảo chiều

Tay to chỉ thích kê giá sàn, đủ hàng tự động bật lên kaka

Cờ bạc tàn canh, bọn short hoành hành rồi cụ. Ko bật nữa rồi cụ