DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Học phí để đào tạo ra đại gia, tạo ra những người có tầm nhìn thật sự bạn ơi. Mình nghe youtube thôi mà nghe đi nghe lại, vấn đề là ai cầm được vài năm như thầy nói thôi.

2 Likes

(post deleted by author)

Chim lợn lại được đà xồ ra ròi kkk

Các ông cứ đòi tháng 2 tháng nó x mấy tk thì ai chả đi đầu tư ck đi làm làm gì? thử vài năm nữa vẫn xì như này hãy phán xét người ta

Bong bóng rồi, đang đáy hết cả rồi còn chưa bóng, em nghĩ Nổ rồi đấy giờ tìm đáy rồi sideway rồi lên hoặc đi ngang, cổ nào cũng rụng 50-80% rồi còn chưa bóng

Đợi vài năm thì còn cái nịt :joy::joy::joy::joy:, cười ỉa mở lớp ngay ceo dig đang đỉnh rồi hô thánh chiến :joy::joy::joy:, quyết, nhân, thụy chơi trò này chả bị tế sống lùa gà các kiểu, còn thầy 7 vẫn vô can nhé mọi ngừi

1 Likes

Bọn brocker nó bắn nhau với nđt, nđt bị chúng nó hạ gục hết rồi. Chúng nó toàn dùng đại bác bắn nđt, nđt thì ngu muội nge lời chúng nó

phàm là con người, chưa qua rèn luyện cực khổ, đòi giữ dc cảm xúc trung tính khi lên or xuống là cực khó. ae tự bắn nhau thôi

Nhà DIG luôn đông vui với rất nhiều T0, chạy theo tiếng gọi của chim lợn, đầu tư hay đầu teo gì không cần biết, cứ hoảng là chạy đã.

Hỡi ae Digger ns chung và các ndt lượn lờ trên f247. Nước rút thì mới biết ai không mặc quần đó!

1 Likes

Thôi ko hô hào nữa bác. Nđt chân chính chết hết rồi

cho em hỏi là trước giờ A7 trải qua trận nào kinh khủng hơn trận này chưa ak??

2 Likes

Đúng vậy, nếu điều đó xảy ra thì tất cả sẽ phải quỳ rạp hết dưới chân a7. Nếu.

Trận này chắc thắng không thầy ơi? Em ôm lì DIG luôn. Cổ ngon mới nhiều chim lợn

Trận này chắc chắn là khủng nhất từ 2011. Các trận trc chỉ giảm nửa giá là khủng lắm rồi.

Bóng đâu mà bóng hãy nhìn lãi suất huy động đi rồi phát biểu, gói kích thích đầu tư công, hỗ trợ tín dụng… ra bơm đc mấy ra đâu?

bơm cũng chết, mà ko bơm cũng chết :upside_down_face:

Anh em DIG mai chịu khó theo dõi kỹ. Có khả năng đảo chiều vào ngày mai.

1 Likes

Không bơm chết nhanh hơn. Haha múc được kha khá CEO sàn . Haha mai sàn lại MG múc tiếp. Ngon quá cho về 1X thoả mãn chim lợn.

Hi vọng DIG k thủng đáy cũ nữa

2 Likes