DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đánh 1 trận sạch không kình ngạc
Đánh 2 trận tan tác chim muông
:rofl: :rofl:

Trận này thì chim lợn cũng ngửa trắng bụng hết nhé, mấy con còn đi gáy là mấy con không có tiền đi gáy dạo thôi nhé :joy:
Đang xoay tiền chuẩn bị múc DIG tiếp, giá quá thơm kkkkk

PS: cô giáo @tokyomauxanh đã hô hấp lại bình thường chưa cô giáo ơi?

Thị trường kinh dị thật và chỉ có thể lý giải là Fo đang làm chủ thị trường. Lên đỉnh 2021 do Fo và tháo chạy 2022 cũng do Fo. Đoạn này quản trị rủi ro là số 1. Ae ko nên nghe môi giới, hay bất kỳ ai nếu lời khuyến nghị của họ vi phạm nguyên tắc quản trị rủi ro.

2 Likes

Giảm thế nào sẽ lên thế ấy. Quy luật bất biến trên ttck

Ko còn gì để nói nữa. Oxi trên TT chắc cũng hết r
Như có bom nguyên tử ở VN
Bên Mỹ, Nga, châu âu … còn ko khốc liệt như thế này.

1 Likes

Nhiều t0 quá đánh phải rát thế mới khôn lên được bác ak. Còn cò cưa chán chê, kiểu này béo mỗi đầu tư giá trị thôi.

1 Likes

Mình ôm lâu chỉ thương mấy ae đánh lướt cắt ra cắt vô và margin cao. -.-

nay có bác nào đi câu k
sợ quá e đi câu thêm ít giá sàn

1 Likes

Ko giảm mạnh sẽ ko kích thích đc lòng tham ngoài xh. Âu cũng tự nhiên thôi

Ông già tôi cũng câu đc một mớ sàn đây. Mai xem tnao còn tí tiền câu nốt rồi nằm thở vậy.

2 Likes

Em vẫn ôm theo bác. bác đừng nhảy tàu bỏ ae nhé. Hnay là hơi run rồi bác ạ. Xác định xanh cỏ, đỏ ngực. Muốn giàu thì phải liều

Chúc mừng ae DiG nhé , mong nó sàn thật nhiều phiên nữa để có giá rẻ cho ae yêu thích !!!

cứ chia ra mà thả mồi th bác
lơ đỏ k múc. chả nhẽ xanh tím lại đua kaka

Ko margin thì cứ ôm thôi, lỗ lãi trên bảng điện là tạm thời thôi mà. Ae đặt cược vào tương lai, vnindex sẽ ngon, Việt Nam sẽ phất cao ngon cờ trong thời gian tới.

1 Likes

Vỡ sòng :grinning:

Ae xem có cái cầu nào nhảy nó ko bị sặc nước ko?
Có doanh nghiệp nào bán oxi trên sàn ko để đầu tư phát

Điểm chung ở đáy là tin xấu ồ ạt, bán tháo toán loạn. Xưa nay vẫn vậy

1 Likes

Xăng tăng chứ liên quan éo gì đến gái dig, mà đăng với chả đàn

Tay to không thiếu, ae cố gắng quản trị margin, công ty vẫn đang làm ăn trên đà phát triển. Ôm lâu dài, đầu tư theo giá trị mới là chân ái nhé ae.

10 Likes

Cuộc chiến dù có tàn khốc thế nào đi nữa thì vẫn có những anh hùng và những kẻ đảo ngũ :nerd_face:. Đại lý bỉm xin kính chào quý khách

4 Likes

Các đại ca cho e xin ít oxy dc k e cảm ơn